Hạng D
16/11/10
1.416
2.729
113
Bình Thạnh, Tp HCM
Liberty ngoại trừ vấn đề phí quá cao ra còn lại dịch vụ theo mình đánh giá là tốt so với các hãng bh khác.
bác dùng dịch vụ của hãng nào cũng nên coi kỹ hợp đồng đã ký, mọi sự tuân thủ theo hđ mà bác đã ký mà.

ngocsgc nói:
Liberty ngoại trừ vấn đề phí quá cao ra còn lại dịch vụ theo mình đánh giá là tốt so với các hãng bh khác.
bác dùng dịch vụ của hãng nào cũng nên coi kỹ hợp đồng đã ký, mọi sự tuân thủ theo hđ mà bác đã ký mà.

tốt giề mà để một tuần bác??? Em đã dùng PVI, bi h qua Bảo Minh, em thấy vầy, cái xe là xe của mình, nên muốn nhanh hay chậm cũng là do mình, bảo hiểm thì theo em ai cũng như ai thôi. Nhiều bác khác nói khi gọi Lib hotline nghe, nhưng hok hỗ trợ liền, bắt khách đợi lâu... Em thì mỗi lần bảo hiểm cũng mệt, làm như đi xin vậy, trong khi tiền thì đóng đủ, có giật đâu...

Hạng D
16/11/10
1.416
2.729
113
Bình Thạnh, Tp HCM
mình đang dùng lib, 3 lần đi làm bảo hiểm, trong đó 2 lần bể đèn, 1 lần trầy thấy thủ tục đơn giản, nhanh chóng. toàn mang xe tới gara mới gọi. thay đèn thì về trong ngày, chỉ có sơn mới phải chờ sơn thôi. nói chung thủ tục toàn chưa đến một ngày.
Bảo Minh mình không dùng, nhưng xe cty dùng, thực sự mình thấy mỗi lần làm toàn phải cho tiền cho nhân viên giám định thôi.
đang chuẩn bị hết hạn, giá lib đưa ra cao quá, đang tính đổi mà không biết các hãng khác dịch vụ có bằng không.

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
Em mua xe cũ, chủ cũ mua BH của Pjico Đại lý nhỏ, còn 2 ngày nữa hết hạn em đem xe lại chi nhánh thành phố thì em cũng làm được, do duyệt hồ sơ xong thì ngày đem xe ra làm ở Gara cũng là ngày hết hạn BH (em chỉ nói em là Tài xế đi làm + hết hạn BH rồi em mua mới luôn tại đây ). Xe cũ mua BH gần 4 triệu mà làm cái xe 2.4 triệu

ngocsgc nói:
mình đang dùng lib, 3 lần đi làm bảo hiểm, trong đó 2 lần bể đèn, 1 lần trầy thấy thủ tục đơn giản, nhanh chóng. toàn mang xe tới gara mới gọi. thay đèn thì về trong ngày, chỉ có sơn mới phải chờ sơn thôi. nói chung thủ tục toàn chưa đến một ngày.
Bảo Minh mình không dùng, nhưng xe cty dùng, thực sự mình thấy mỗi lần làm toàn phải cho tiền cho nhân viên giám định thôi.
đang chuẩn bị hết hạn, giá lib đưa ra cao quá, đang tính đổi mà không biết các hãng khác dịch vụ có bằng không.
mỗi lần công ty cho Bảo Minh khoảng bi nhiu ah

WD confirmed
Hạng B2
17/9/08
495
1.552
113
Ruby0903 nói:
citta nói:
em còn nghe là mấy bác tái tục với Lib thì giá luôn cao hơn mấy bác ký mới đó
Còn tùy vào việc năm trước bác có làm BH (sửa chữa) nhiều hay không
Nếu bác làm ít hoặc không làm -> giá rẻ hơn năm trước
2 lần trong 1 năm có phải là nhìu ko ta? Xe em chỉ tút vào dịp giữa năm và cuối năm, toàn trầy mỏ và cọ quẹt bên dưới!

Hạng C
26/5/12
547
2
18
vâng, bạn em cũng chả làm gì cả, vẫn bị lên giá