Tập Lái
16/10/15
1
0
1
40
Mới nhận được thông tin về TPP, ngành ô tô trong thời gian tới có nhiều điều chắc sẽ phập phù lắm, các bác có dự định đầu tư vào hạng mục gì chưa? Em có nghe nói đến việc đầu tư vào bất động sản thời gian này tốt lắm, phân khúc biệt thự thanh hà của chủ đầu tư cienco 5 bộ giao thông vận tải đang hot nhất thị trường. Các bác cho ý kiến ạ.

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Mới nhận được thông tin về TPP, ngành ô tô trong thời gian tới có nhiều điều chắc sẽ phập phù lắm, các bác có dự định đầu tư vào hạng mục gì chưa? Em có nghe nói đến việc đầu tư vào bất động sản thời gian này tốt lắm, phân khúc biệt thự thanh hà của chủ đầu tư cienco 5 bộ giao thông vận tải đang hot nhất thị trường. Các bác cho ý kiến ạ.
Khi mà lượng người không còn tăng nữa (hoặc tăng không đáng kể) còn sản phẩm thì hình thành ồ ạt, ngày ngày đêm đêm tung vào thị trường (dự án đất nền, nhà phố xây sẳn, chung cư bình dân, chung cư cao cấp.... và cả đất tự phân lô trái phép, nhà xây sẳn trái phép hàng loạt...) thì đầu tư tốt là tốt thế nào hả bác?
Cứ nghe bọn chuyên gia rởm phân tích nào là "thị trường đang ấm dần", nào là "bắt đầu đi lên theo chu kỳ hình sin", nào là "sắp đến đợt bùng phát tiếp theo".... Toàn phét lác.

Hạng D
25/6/15
1.042
984
113
Dell bà cienco 5 nợ như chúa chởm, đâm đầu vào cho chết à.

Hạng B2
5/4/16
125
109
43
Re:Lịch sử xe 4B La Dalat sản xuất tại VN

Nhà mua ladalat 1971 là 650,000 đồng VNCH
1972 mua Mazda 1200 là 1,450,000 đồng VNCH
Xe Toyota 800 sedan là 1,100,000 đồng VNCH
Một cái nhà trong hẽm lớn 7m, dài 25m rộng 6m 2 tầng khỏang 1,300,000 đồng VNCH

Luơng nhân viên bộ nội vụ cấp đốc sự 1970 khỏang 8,000 tháng
lluong bay gio de ngui thoi chu dau du xai