Hạng B2
1/9/13
106
114
43
các bác đi ra Đất Mũi dịp lễ thì nên tìm số điện thoại để đặt tàu cao tốc trước ( hỏi khách sạn) , để khỏi mắc công xuống tới Năm Căn thì ko có tàu để ra đó

• Like
Reactions: BinAn
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
các bác đi ra Đất Mũi dịp lễ thì nên tìm số điện thoại để đặt tàu cao tốc trước ( hỏi khách sạn) , để khỏi mắc công xuống tới Năm Căn thì ko có tàu để ra đó
Thanks bác @revoltsoul

Hạng D
1/9/14
2.303
84.438
113
Sai Gon
Mình có vài góp ý thêm cho bác:
1. Tối ở Cần Thơ nên lên thuyền chỗ Bến Ninh Kiều vừa ăn tối trên thuyền vừa ngắm sông nước Cần Thơ luôn, vừa đỡ mất thời gian vừa tiết kiệm sức lực sau 1 ngày cầm vô lăng.
2. Từ Cần Thơ bác chạy ghé qua An Giang - Châu Đốc viếng Chùa Bà luôn :), xong rồi trưa đó chạy qua Rạch Giá. Buổi sáng ở Rạch Giá bác vào trong chợ ăn món bánh hỏi đựng trong cái mẹt (giống cái nia nhỏ) ngon lém,
3. Từ Rạch Giá bác chạy thẳng qua Cà Mau, trên đường ghé U Minh Thượng tham quan 1 tí,
4. Ở Cà Mau bác ra bến tàu cao tốc đón tàu đi Năm Căn, đi về trong vài tiếng là đủ ớn rồi,
5. Tùy tình hình sức khỏe mà trên đường bác ghé Bạc Liêu - Sóc Trăng - Trà Vinh - Bến Tre hay bỏ qua 1 số nơi, bây giờ có cầu hết rồi không phải đi phà như ngày xưa nên chạy cũng nhanh,

• Like
Reactions: BinAn and kekin