Hạng D
29/6/04
1.115
9.087
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com
RE: Lifan 1.3 vs Matiz SE

Theo em thì nên mua Fiat or xe Nhật cũ đi thì hay hơn !:)[8|]
Ps: Topic này nhiều bác Nha Trang ghê nhỉ: bác Phantan, Nam_newport, tranvietanhtuan, chimung.... !:D:D

Z4 confirmed
Hạng B2
26/7/04
114
14
18
Tp.HCM

Khổ ghê cái bác BM Tàu. Khóc như mưa mà chẳng pác nào góp tý dưa hành, thêm tí tỏi cho bác ý.
Nhưng mà cái Pác PMC nào đó sao lại phát biểu vui nhể. Lìan mà bảo là hay, Lìan mà bảo là hiện đại hả trời.
Thế thì mấy thằng củ sâm kiểu Moning chắc 14k/xe thì nó bán cho ma àh.
Nói chung là Lìan tàu thì để mà tàm tạm cho gia đình thì oke, cũng giống như Longcin với Honda Dream ý bác Bê tàu àh
Còn vị logo BMW thì tùy bác thôi. cắt cái Lìan ra. làm quả BM gắn vào. xịn thì đôi triệu lô thì dăm trăm
khổ quá khóc mãi. tư vấn tí chơi
chúng thì chúng chả chúng thì (trậc trậc) kekek

Tập Lái
9/5/07
30
0
0

Cảm động quá các bác ạ, các bác tư vấn ngày càng chu đáo (chứ cứ không không làm em tủi quá). Em đọc xong 3 trang,đến giờ đã xác định rõ ràng về mặt tư tưởng rồi ạ, mỗi xe nó có phân khúc thị trường của nó, ko có những thằng nông dân như em thì làm sao Lifan nó bán được, cũng như nếu ko có thằng Lifan thì khi nào thằng nông dân như em mới được cưỡi xe "còn trinh" mà lại vừa to vừa dài. Em sẽ theo lời bác nào ở trên, sang Bảo Toàn Nguyễn Văn Cừ Gia Lâm xem xe, nghe nói có cả màu đen với màu lông chuột. Em sẽ làm con chuột bạch để cho các bác khám phá hết cái anh xe tàu nhé.
Các bác ủng hộ em đi ạ!

PS. BÁC NÀO ỦNG HỘ EM QUẢ LOGO BMW gắn miễn phí thì tuyệt (em lăn tăn mỗi cái lày :D)

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Thôi thì em chúc bác đi đến nơi về đến chốn nhé. Bác cũng còn có hạnh phúc là cưới vợ còn gin :D

T
TamPhan
Guest

Em xin ủng hộ bác,mua xe gì cũng được,vấn đề là bác thích thì em ủng hộ!:D

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

Trích đoạn: bmwtau

cưỡi xe "còn trinh" mà lại vừa to vừa dài.

(em lăn tăn mỗi cái lày :D)

Bác nam tính quá, ủng hộ bác, bác cứ quyết đi, trai lam nhi đã quyết nà nàm.
Taxi nó chạy trước mình gần 1 năm mà đã sao đâu, kiểu gì mua về chả chạy được vài năm rôi mới sao thì sao, bác nhỉ.

Tập Lái
12/10/05
37
0
0

Ủng hộ bác 1 cái! Đi chừng 3 tháng nhớ review lên để anh em biết!

Tập Lái
11/12/06
18
0
0

Tôi đang tìm 01 em 2hand Matiz hoặc CD5. Có Bác nào ở Nha Trang biết chỉ giùm. Tks,

P/S; sẽ hậu tạ 01 chầu no say.....cafe!:)

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Mình ủng hộ tinh thần dùng thử hàng Tàu của bác Bi Tàu,chỉ lăn tăn giá xe Tàu bớt bị ăn trên ngồi trốc vài K nữa thì chẳng còn gì để bàn.Của bền tại người.Mình có tiền,cũng dám chơi xe Tàu cho thiên hạ...nể!!!