Tập Lái
26/1/13
21
0
0
tình hình là sau 1 thời gian gom góp dc 1 khoang tien dinh cuoi 1 em ssangyong musso máy dầu. vây nên nho cac bac trong hoi chi giao,va tien cu cho em 1 em .
em cam on rat nhieu .em o daklak.

Tập Lái
7/2/12
21
0
1
máy xăng được không bác , em đang bán máy xăng 2 cầu nè

Tập Lái
26/1/13
21
0
0
tình hình là em đi làm đường đồi núi máy xăng em nó nhậu chịu k nổi
yahooo nói:

Tập Lái
7/2/12
21
0
1
eatan123 nói:
tình hình là em đi làm đường đồi núi máy xăng em nó nhậu chịu k nổi
yahooo nói:
Máy xăng 10l/100km đường trường thôi bác ah ,

Tập Lái
26/1/13
21
0
0
các bác tư vấn giup em này

giá như vây hop ly chua .xe nhin ổn k may bac?

Tập Lái
7/2/12
21
0
1
eatan123 nói:
các bác tư vấn giup em này

giá như vây hop ly chua .xe nhin ổn k may bac?
Trình chụp ảnh em kém quá , bên ngoài còn long lanh hơn , vì em dọn để đi tết mà , nhưng vì ông anh quen để lại con land nên em đành bán đi .Mà giá còn thương lượng nha bác

Tập Lái
26/1/13
21
0
0
em mua xe muc dich vua di choi vua di lam. di lam thi cho hang khoang 200kg .vay nho cac bac trong hoi ssangyong tu van giup em .nen mua may dau hay may xang .duong tay nguyen thi dốc và xấu . em cảm ơn trước

Tập Lái
7/2/12
21
0
1
eatan123 nói:
em mua xe muc dich vua di choi vua di lam. di lam thi cho hang khoang 200kg .vay nho cac bac trong hoi ssangyong tu van giup em .nen mua may dau hay may xang .duong tay nguyen thi dốc và xấu . em cảm ơn trước
- Máy dầu lúc bảo trì sửa chửa kén thợ lắm bác ah , chi phí sửa chửa cũng cao hơn máy xăng nữa . Nên em mới lấy máy xăng đó bác .

Hạng C
17/2/11
790
8
18
47
yahooo nói:
eatan123 nói:
- Máy dầu lúc bảo trì sửa chửa kén thợ lắm bác ah , chi phí sửa chửa cũng cao hơn máy xăng nữa . Nên em mới lấy máy xăng đó bác .

Ngược lại bác chủ ơi, muốn dễ sửa thì tìm con Musso nào 5 máy dầu ko turbo ấy, con này xài chung máy vs bọn Mẹc MB140D (mẹc 16 chỗ tròn) thợ garage ngoài dễ sửa. Musso máy xăng xài máy giống Mer E230 ngon nhưng nếu hư thì hãng thẳng tiến, tiền thóc lớn hơn tiền gà :)