Xin Chào BQT, các bác hội viên.
Em xin gia nhập hội Fiat với các bác.
Em là sv mới ra trg mà em lại mê xe oto, dành dụm cũng dc mấy chục củ em quyết tậu con Tempra 1,6, em cũng có tham khảo khắp nơi biết em này cũng thuộc hàng gái già, mà thôi kệ em khoái rồi ^^.
Tình hình mai em mới rinh về , Em muốn xin hỏi bác nào biết khu em ở Ngã Tư Ga Quận 12 HCM em tới đâu để sửa sang em nó ko.
Em xin cám ơn các bác

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
gara Vui ở ngã 4 ga (góc QL1), Ngoài ra, có lần em thấy có chiếc tempra sửa ở ga ra Phương Phát (Hà Huy Giáp, gần trường điện lực). Cả 2 gara trên ao hồ đều khen nhưng em chưa ghé bao giờ, mặc dù ngày nào cũng đi ngang qua.
Nếu bác muốn mua phụ tùng thì ghé tiệm Thanh Cường (chân cầu vượt ngã 4ga, phía Ngã 5 chuồng chó)

Hạng D
4/10/12
2.185
3.539
113
gara Vui ở ngã 4 ga (góc QL1), Ngoài ra, có lần em thấy có chiếc tempra sửa ở ga ra Phương Phát (Hà Huy Giáp, gần trường điện lực). Cả 2 gara trên ao hồ đều khen nhưng em chưa ghé bao giờ, mặc dù ngày nào cũng đi ngang qua.
Nếu bác muốn mua phụ tùng thì ghé tiệm Thanh Cường (chân cầu vượt ngã 4ga, phía Ngã 5 chuồng chó)

Coi nhưng xong, chính xác rồi, gái già thì ra đây!

Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
Xin Chào BQT, các bác hội viên.
Em xin gia nhập hội Fiat với các bác.
Em là sv mới ra trg mà em lại mê xe oto, dành dụm cũng dc mấy chục củ em quyết tậu con Tempra 1,6, em cũng có tham khảo khắp nơi biết em này cũng thuộc hàng gái già, mà thôi kệ em khoái rồi ^^.
Tình hình mai em mới rinh về , Em muốn xin hỏi bác nào biết khu em ở Ngã Tư Ga Quận 12 HCM em tới đâu để sửa sang em nó ko.
Em xin cám ơn các bác
Bác giống em ngày trước,chơi TEMPRA thì phải thật sự đam mê như bác,kệ thiên hạ nói sao cũng được,cứ phải phớt Angle bác ạ :3duongbia:

• Like
Reactions: dungmokeys
Hạng B1
29/5/12
80
39
18
hcm
megatel-it.com
sorry ! em ké bác tý :3dcuoi: bác náo chán vợ fiac Si 1.6 màu bạc ới em rước nhé. cảm ơn các bác. chúc năm mới Quyết thắng :3dthaytien:

• Like
Reactions: Zenoah
Tập Lái
25/6/14
15
32
13
44
TT Củ Chi- TPHCM
thêm 1 chiến binh hết lòng vì Tempra, hoan hô nhé, giống mình quá, hihi.

Mình đang đi con Tempra 1.6 xanh, date 1998, quá chuẩn luôn, xe còn zin nguyên bản.
Đam mê Fiat thì chơi thôi, ko quan tâm ngta bàn tán,,, date cao, xe tốt,,, có phải ngon hơn mấy ông già gân 84, 85 của Toy ko....hihi