Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
1/10/05
71
1
8
RE: Live - Truyền...chữ trực tiếp cuộc họp công bố giá Civic

Chiều nay (3h) tôi vừa qua Show room của HONDA ở Nghi Tàm. Nhìn thấy đội bảo vệ thằng nào thằng nấy mặt mũi hầm hầm như bảo vệ tổng thống Mỹ. Rất nhiều em áo dài thướt tha. Nhưng người tiêu dùng thì vẫn chưa được vào. Nhìn từ ngoài vào thấy mấy con xe (khoảng 4-5 con gì đấy), đang được phủ khăn màu đỏ. Bọn HONDA vấn dấu diếm đến tận phút cuối cùng. nó bán hàng cần người mua mà cứ như là cho ta ân huệ gì đấy. Đã thế tôi đi về luôn, tự nhiên ác cảm với cái thằng CIVIC này.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
9/8/06
64
60
18

Trích đoạn: convitbeo

Mày có yêu Việt Nam thì mày yêu, tao đi yêu thằng khác

Hihi... Đây là câu nói hay nhất trong ngày hôm nay !! Thanks bác convitbeo

Tập Lái
24/8/06
28
0
0

GÍA CAO ĐẤY NHỈ

Hạng B1
1/8/06
88
0
0

Em thấy thằng china mới là thằng yêu VN

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Lúc gần trưa em ra H Cộng hòa, thấy ai cũng complain về giá cả...:mad:. Mấy em sale thì cũng chẳng nhiệt tình gì lắm vì biết khách hàng đang con rận thằng H. Thực ra thì mấy thằng sale nói là giá thông báo cho anh em là giá nhận được từ Head ở Hà nội báo vào, còn giá chính thức công bố của H thì chưa vì...chắc đang thăm dò động thái của thị trường...:mad:. Chán cho thằng H này quá, được nhiều người hâm mộ lâu nay đâm ra nó KIÊU...:mad: nó tưởng vớ bẫm...

Theo tôi nhận xét thì ko phải anh em OS mình chê Xì Vịt giá đắt mà những khách hàng bình thường ko tham gia OS cũng chê...vậy nếu như mọi người đồng lòng hoãn lại cái sự sung sướng hoặc đổi hướng sung sướng sang hãng khác thử xem bọn H này còn tưởng bở nữa không?

PD

Hạng B1
13/1/06
56
9
0
www.vnphoto.net

Không biết Honda có giảm giá cho người đã đặt cọc mua xe không nhỉ, biết giá cao như thế này chắc nhiều người chết ngất. Giá như vậy có tặng ốp sần gì không mấy bác?

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM

anh em đồng lòng chờ 2 tháng sau thì Altis xuống giá, rồi sẽ thấy Civic xuống thôi mà.
Nhưng ko xuống nhiều đâu nhá. 2 thằng này thông đồng với nhau mà.

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Lúc gần trưa em ra H Cộng hòa, thấy ai cũng complain về giá cả.... Mấy em sale thì cũng chẳng nhiệt tình gì lắm vì biết khách hàng đang con rận thằng H. Thực ra thì mấy thằng sale nói là giá thông báo cho anh em là giá nhận được từ Head ở Hà nội báo vào, còn giá chính thức công bố của H thì chưa vì...chắc đang thăm dò động thái của thị trường.... Chán cho thằng H này quá, được nhiều người hâm mộ lâu nay đâm ra nó KIÊU... nó tưởng vớ bẫm...

Bọn sales của HD này ngớ ngẩn quá, gia snó công bố chính thức rồi còn thay đổi gì nữa ???. Chúng nó mà loan tin lại thì HD thành thằng ngớ ngẩn nhất từ xưa đến nay trên thị trường ôtô. chán cho chú tôi yêu VN, nó yêu tiền trong túi anh em thì có !!!
Giá xe Civic tại trang web của Honđa

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Trích đoạn: be

Giá xe Civic:
1.8MT: 495.000.000 VND
1.8AT: 515.000.000 VND
2.0AT: 605.000.000 VND
Innova đang cười :D & Altis đang mếu :(
bác làm em cười vỡ cả bụng đây
. Thế là hết cả so sánh Inno với Xì vịt rùi ... chán!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.