Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
Thiệt tình e chán vnexpress rồi.
Mất công mình đưa lên hỏi, nó up lên cho bạn đọc trả lời nhăng, nói cuội rồi thôi, éo có tham khảo ý kiến của cơ quan chức năng hay gửi các đơn vị có thẩm quyền trả lời đúng hay sai gì ráo.
Như zụ biển cấm ô tô rẽ trái đó.
Cũng như ko, lên OS còn giải đáp, còn học hỏi được.

Anh em vào vnexpress like cho ý kiến đúng nó lên top là được rồi :)

Hạng B2
23/7/12
244
306
63
Chiều nay em đi Đồng Nai về đến đường vành đai, từ cao tốc đến đường Nguyễn Thị Định lại gặp cảnh : Cả một đàn cừu chúi đít nhau bò như rùa bên làn trái, còn làn phải chỉ có ít xe chạy, mà chạy kiều vụng trộm , cứ chạy 1 đoạn lại tìm cách len vào làn trái.
Nghĩ căm lũ XXX... lẽ ra lúc này với trách nhiệm điều tiết giao thông , chúng phải hướng dẫn các tài xế chạy qua làn trái chứ ...Nhưng để kiếm bánh mì , chúng lại để mặc cho đám tài chúi vào đít nhau bò như rùa ....

Hạng B2
6/5/11
376
30
28
Chiều nay em đi Đồng Nai về đến đường vành đai, từ cao tốc đến đường Nguyễn Thị Định lại gặp cảnh : Cả một đàn cừu chúi đít nhau bò như rùa bên làn trái, còn làn phải chỉ có ít xe chạy, mà chạy kiều vụng trộm , cứ chạy 1 đoạn lại tìm cách len vào làn trái.
Nghĩ căm lũ XXX... lẽ ra lúc này với trách nhiệm điều tiết giao thông , chúng phải hướng dẫn các tài xế chạy qua làn trái chứ ...Nhưng để kiếm bánh mì , chúng lại để mặc cho đám tài chúi vào đít nhau bò như rùa ....
roi bac chay lane nao?

• Like
Reactions: daihocsi
Hạng C
1/1/12
530
375
63
Mà cái cao tốc này mắc quá các bác ạ, 2k/1km trong khi Trung Lương có 1k :D

• Like
Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Zị là mấy chiến-hề sĩ để bác đi luôn, bác ko thèm ghé zô đòi BB sao :)
Em có vị khách hay thuê em chạy SG <=> Quảng Ngãi. Trên QL1 mà đứng bên này chỉ gậy qua bên kia đường hoặc chiếu đèn kiểu tìm gà lạc thì em cũng đi luôn. Ổng hỏi em sao gan vậy? Em chỉ cười khì.

• Like