Hạng C
11/2/08
576
715
93
Cảnh báo: hôm nay em đi từ Quận 7 vừa qua trạm thu phí cầu Phú Mỹ kẹt xe cứng ngắt cho đến bùng binh Cát Lái, nhiều 4b thiếu kiên nhẫn chạy vào làn xe máy, đến ngã 3 cách đó 300m có một tốp khoảng 5-6 xxx tích cực chỉ xe vào. Em đếm cũng khoảng không dưới 20 chiếc trong vòng 10p. Chiếc nào cũng xử lý 1p là xong, xxx thậm chí chưa kịp chào hiệu lệnh.

Trong khi 30p lết đến bùng binh Cát Lái xe chạy loạn xạ không 1 bóng xxx điều tiết, em là em bắt đầu chán cái xh này.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Cảnh báo: hôm nay em đi từ Quận 7 vừa qua trạm thu phí cầu Phú Mỹ kẹt xe cứng ngắt cho đến bùng binh Cát Lái, nhiều 4b thiếu kiên nhẫn chạy vào làn xe máy, đến ngã 3 cách đó 300m có một tốp khoảng 5-6 xxx tích cực chỉ xe vào. Em đếm cũng khoảng không dưới 20 chiếc trong vòng 10p. Chiếc nào cũng xử lý 1p là xong, xxx thậm chí chưa kịp chào hiệu lệnh.

Trong khi 30p lết đến bùng binh Cát Lái xe chạy loạn xạ không 1 bóng xxx điều tiết, em là em bắt đầu chán cái xh này.
Bác bây giờ mới chán, còn em chán lâu rồi.

Hạng B2
20/3/14
431
249
63

Khúc đường đó chiều nào ko kẹt, khoảng tầm 5h là cứng ngắt gần trạm thu phí cho tới ngả ba Cát Lái.

• Like
Reactions: daihocsi
Tập Lái
17/9/13
45
15
8
Dear pac Toan,
cho minh hoi neu di duong quoc lo 1a nhu vay co duoc khong?
thanks Pac

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
ok, em hiểu rồi, vụ chuyển lane trên cầu em chiến mấy lần, còn vụ lane trong để hôm nào săm mình chơi thử :D
Em vừa săm mình 2 lần muốn chơi với xxx mà không gặp, đoạn ngả 4 bình phước về bình triệu em chạy lane phải. Em đã chuẩn bị tinh thần, cam máy ghi âm, dt mà không gặp xxx, buồn thiệt chứ.

18/7/14
172
356
63
57
Em vừa săm mình 2 lần muốn chơi với xxx mà không gặp, đoạn ngả 4 bình phước về bình triệu em chạy lane phải. Em đã chuẩn bị tinh thần, cam máy ghi âm, dt mà không gặp xxx, buồn thiệt chứ.
Hy vọng một ngày đẹp trời (Sau khi thông xe toàn tuyến Ctốc SG -> Dgiây) bác sẽ chiến thắn vẻ vang & báo cáo thành tích cùng AE Oser trên đoạn đường này :
QL1a Đoạn Dgiây -> Lkhánh ;
http://youtu.be/NvfCz5fWrbw
http://youtu.be/RyN1YQ1bXQQ
Đoạn này cũng có bb và vạch kẻ tương tự đường vành đai 2
Cảm ơn các bác đã xem qua ! CHÚC MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG !

• Like
Reactions: daihocsi
Hạng B2
7/8/16
234
222
43
nghe sặc mùi xxx
Chuyện tào lao nữa nè, đi sai bị XXX thổi lại không có BB thì XYZ , xin xỏ mới được cho qua, các bác đừng nghe theo ăn . lỗi này BB phạt 2T5 giam bằng 60 ngày, đã có 1 OSer bị rồi, các bác nên rút kinh nghiệm, đừng nghe theo mấy chuyện tào lao bí đao này.