Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
mấy e nhỏ này nên dùng số sàn cho hợp lý. chứ số tự động chán quá

Hạng B2
21/7/15
177
173
43
E chỉ ấn tượng với I10 1 lần tại ngã 4 đài liệt sĩ (đường vào Thanh Đa), một e I10 taxi mới cáu (biển số số cũng mới) vừa qua ngã tư 4 được 20m tự dựng gãy bánh trước bên tài, sụm xuống, cà xuống mặt đường. Cũng may chạy trong TP chứ lên cao tốc mà sụm kiểu đó....chắc chớt quá...

• Like
Reactions: minh anlac
Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Vẫn thế nhỏ hơn Morning tiết kiệm hơn morning và ít an toàn hơn ... Xe rẻ tiền chỉ mong sao đừng va chạm và giá rẻ cho ng dùng nhờ

Hạng B2
Vios phân khúc B mà bác, em này là bé hơn mà giá ra biển em này so với Vios thì kém 200 triệu.
Nhưng bác nói đúng, mua xe gia đình đi nếu ai muốn an toàn thì không nên mua cả xe này lẫn Vios.
nhưng tài chính ít, mà đi phố tiện thì em này là lựa chọn tốt.
Nhà em có xe rồi, đang tính mua 1 xe nữa cho bà xã sắp cưới, đang ngắm em này và morning. Toy thì em không dám mua vì Vios và Yaris toàn giá của thánh, dân thường không kham nổi :p
Bán có đặt hàng 2017 thì ới e nhé? Phone e: 0938 723 123 - e ở Tp.HCM

Hạng C
25/5/11
916
607
93
:3dcuoigif: nói chung là các bác nên hoãn cái sự sung sướng vài tháng đi, chắc không đến nỗi chết người đâu. Đợi qua năm 2018 xem tình hình các Chú, các Bác ở trển quyết định chính sách như thế lào thì mua cũng không muộn. Em vừa gả vợ 2 cho thèng khác chơi, ôm tiền mua đất đợi qua năm sau tính tiếp.
Có điều kiện thì cứ theo anh Quềnh, còn eo hẹp thì chờ 300 ngyaf nữa, kiểu gì xe nhập Thái, in do sẽ rẻ theo xu hướng chung

Hạng F
29/10/14
8.525
11.193
113
Các pác cứ xồn xồn nên là nhập 84 củ về bán mấy trăm. Xin thưa với các pác đó là giá khai báo của doanh nghiệp với hải quan. Khai báo làm sao ở mức thấp nhất có thể để lách thuế. Cái này dân kinh doanh tự hiểu. Đặc biệt là dân xuất nhập khẩu thừa hiểu cái này. Ko phải thành công nó mua được ở ấn có 84 chai đâu

Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
Trong đô thị số tự động như thế thì nò còn hao hơn MN à bác....:3dchongchong:

đó là đi số sàn, em đi grab và hỏi tầm 10 bác tài và ai cũng nói mức tiêu hao như trên, còn số tự động em chưa thấy.

Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
E chỉ ấn tượng với I10 1 lần tại ngã 4 đài liệt sĩ (đường vào Thanh Đa), một e I10 taxi mới cáu (biển số số cũng mới) vừa qua ngã tư 4 được 20m tự dựng gãy bánh trước bên tài, sụm xuống, cà xuống mặt đường. Cũng may chạy trong TP chứ lên cao tốc mà sụm kiểu đó....chắc chớt quá...

Phò tủn còn bị sụm cột A bánh lái nữa đừng nói chi là I10, xe sản xuất ra thì cũng phải có chiếc bị lỗi. Em cũng thắc mắc sao tủn bị vậy mà im re không thấy báo đài nói gì, chỉ vừa mới trước tết gần nhà em isuzu quang trung.

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
Các pác cứ xồn xồn nên là nhập 84 củ về bán mấy trăm. Xin thưa với các pác đó là giá khai báo của doanh nghiệp với hải quan. Khai báo làm sao ở mức thấp nhất có thể để lách thuế. Cái này dân kinh doanh tự hiểu. Đặc biệt là dân xuất nhập khẩu thừa hiểu cái này. Ko phải thành công nó mua được ở ấn có 84 chai đâu
-----------------------------------------------------------------------------------------------

:3dngacnhien: như vậy là giá thật anh Công mua bên đó còn rẻ hơn 84 chai nữa