Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
-----------------------------------------------------------------------------------------------

:3dngacnhien: như vậy là giá thật anh Công mua bên đó còn rẻ hơn 84 chai nữa
Thường là đắt hơn giá đó. Ai làm liên quan đến XNK đều hiểu mà. Giá 10 đồng thì về khai càng ít đi dưới 10 càng tốt.
Nhiều showroom nhập oto ngoài xác định là làm 1-2 vụ rồi giải tán công ty thì họ mua 10 nhưng khai có 1-2 thôi nên xe mới rẻ thế.
Ví dụ LX570 hãng giờ bán 8 tỏi, ra ngoài mua có 6 tỏi thôi. Chênh nhau vì cái giá khai đầu vào.

• Like
Reactions: A4.
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
bác nói chuẩn phết bac Tony stark:3dcuoi:

Nó có nhảm không thì cứ đi gõ là biết (nhất là các bác thật sự muốn mua), chứ ở đó làm xàm làm gì.

Tập Lái
4/7/14
36
265
53
Hehe i10 Châu Âu 4/5* đâu có nhập từ Ấn. Giống thằng MN 4/5* ở Châu Âu về VN còn 0* tròn.
Mà tôi chỉ nói ai muốn tìm hiểu để mua thì tự đi gỏ, ấn vào tole của nó thôi. Không cần tin ai nói, tự mình đi gỏ là biết :)
Đồng ý với bác là vỏ của I10 rất mỏng và cực kỳ dễ móp, đụng nhẹ là các khớp rụng ngàm hết.
Em mới bán trước tết để nhập con Morning thay thế, chứ Morning Trường Hải thì cũng chả hơn.
Bác nào ko tin thì cứ search nick để biết e bán xe khi nào

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
:3dcuoigif: nói chung là các bác nên hoãn cái sự sung sướng vài tháng đi, chắc không đến nỗi chết người đâu. Đợi qua năm 2018 xem tình hình các Chú, các Bác ở trển quyết định chính sách như thế lào thì mua cũng không muộn. Em vừa gả vợ 2 cho thèng khác chơi, ôm tiền mua đất đợi qua năm sau tính tiếp.
Quả là diệu kế!

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hehe i10 Châu Âu 4/5* đâu có nhập từ Ấn. Giống thằng MN 4/5* ở Châu Âu về VN còn 0* tròn.
Mà tôi chỉ nói ai muốn tìm hiểu để mua thì tự đi gỏ, ấn vào tole của nó thôi. Không cần tin ai nói, tự mình đi gỏ là biết :)
Vấn đề là miếng tôn bọc xe đó có đóng góp gì cho an toàn của hành khách khi có va chạm không? Hay là khung xe? Tôn dày cách âm tốt hơn, đóng cửa nghe đã hơn thôi,nặng hơn nữa, nên xe đầm hơn, đổi lại hao xăng hơn, lì hơn do nặng, như spark đó.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em nghĩ phân khúc A thì con nào cũng same same nhau, người mua i10 đơn giản vì nó rộng nhất, trang bị an toàn cũng ổn, ăn xăng cũng tiết kiệm. Mà em thấy bác so con hạng A với 2 con của Toy là Vios với Innova thì hơi tội cho em nó :)
Êm hơn Morning, và thậm chí còn hơn City, City chạy ồn kinh khủng, cả civic 2012 cũng vậy, ông kinh khủng. Morning thì vô địch về khoảng ồn và tưng, được cái giá rẻ hơn i10 kha khá. Spark thì miễn bàn, nhìn doanh số đủ hiểu, ai thích tôn dày thì cứ mua,

• Like
Reactions: remyphan