Hạng B2
3/11/04
281
424
63
RE: lô bmw của CSGT TPHCM

em thấy bên trang TTVN còn nhiều hình hơn mà... sao bác bmwm3 k post hết ????

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Chắc chắn đẹp hơn lô xe mấy trăm chiếc đã mua nhưng ***chê không nhận rồi.

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113

Trích đoạn: hook

Xe này chạy đường trường thì ngon cực chứ trong thành phố sợ thua cả wave tàu :D:D Mà đi được có 1 người [:'(]

- Bác có wave tàu thì lấy ra mà thử nhé. Em cá với bác 1/100 .

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam

Đúng là chịu chơi quá xá.... Mỗi năm có khoảng vài cái hội nghị như APEC... chắc đội ngũ xe dẫn đường của chúng ta hoành tráng lắm

Hạng B2
23/7/04
271
30
28
35
Annamese

Trích đoạn: vancondibo

Xe này chạy đường trường thì ngon cực chứ trong thành phố sợ thua cả wave tàu :D:D Mà đi được có 1 người [:'(]

Chạy đường hẻm sợ còn chấp luôn nhé [>:]Em ví như vậy để so sánh bất tiện với tình hình thành phố, đường thì đông đúc hẻm thì nhỏ phức tạp mà to xác như nó chạy hẻm và luồng lách thì...[:eek:]
Còn đường trường em đã nói rồi, chạy cực đã...

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113

Trích đoạn: vancondibo

Chạy đường hẻm sợ còn chấp luôn nhé [>:]Em ví như vậy để so sánh bất tiện với tình hình thành phố, đường thì đông đúc hẻm thì nhỏ phức tạp mà to xác như nó chạy hẻm và luồng lách thì...[:eek:]
Còn đường trường em đã nói rồi, chạy cực đã...
- Em đã được 1 bài học nhớ đời cách nay 6-7 năm ( lúc em còn học phổ thông). Em cũng nghĩ như bác nên khi bị anh bồ câu đứng trước trường Hùng vương ( q5 sg) thổi , em bỏ chạy ( em đi đream) chạy vô mấy đường nhỏ , rẻ vô hẻm nhưng vẫn bị tóm trong hẻm . sau đó thế nào thì bác cũng biết.

Hạng C
12/5/06
763
3
18

hehe....đập cho mấy cái tẹt tẹt...rồi ẳm về đồn chứ gì:D:D:D:D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

các bác nè ...mấy chiếc này chỉ để làm kỵ binh dẫn đường, biểu dương lực lượng hay là tham gia làm nhiệm vụ tuần tra , đứng chốt mỗi ngày vậy các bác ...?? nếu mà CSGT nó mang ra làm nhiệm vụ thường ngày thì em không giám bỏ chạy nữa đâu!!..hồi em còn ở VN, toàn bị đoàn 2 hay đoàn 4 gì đó bắt lấn tuyến ngay Nguyễn Văn Trỗi , Nam Kỳ Khởi Nghĩa , em giả bộ diếc chạy vo hẻm xong vô cafe, nhiều khi các anh ý đủ $$$ rồi nên bỏ qua, giờ BMW thế này thì .......!!! ngại quá ...[:-]

Hạng F
14/9/04
9.900
27.281
113
Q3

Hây dà , khỏang mười mấy khìn các bác nhể ?