Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
RE: lô bmw của CSGT TPHCM

Nhìn lô xe BMW cho Police này, em thấy buồn nhiều hơn vui, có cần phải đua đòi vậy không chứ, Honda là quá đủ rồi ...[8D]

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Quá đẹp, quá lãng phí. Xe 2 bánh xịn nhưng 4 bánh đa số dỏm...ặc..ặc

Hạng B2
25/8/04
333
303
63

Chẹp, hôm trước em gặp đám này nó gầm rú hụ còi dẹp đường Lê Duẩn cho một dãy xe hơi chạy vô dinh Độc Lập ngẫm thấy tội cho đám dân đen ngơ ngác đứng nhìn, chẹp ... xe các chú chạy cũng tiền thuế của dân cả chứ có ai cho không, buôn thúng bán bưng thì đám trật tự phường nó đá thúng hất rổ, người khá hơn tí thì thuế mẹ thuế con, tiền trà thuốc gầm bàn ... Chuyện xe ngẫm ra chuyện đời!

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Trích đoạn: shdodai

quá dữ.....con này nẹc ác lắm đấy bác....thằng bạn em nó làm csgt nói đấy....mà nó uống xăng cũng đã lắm
Sợ gì bác, giam vài con xe 4 bánh là dư xăng chạy rùi ... nhìn đẹp thiệt, con này chắc phải mắc hơn Lanos nhỉ [8|]?

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Em sợ tính đủ thuế giá em nó = Lac 1.6 ấy chứ bác ...:D, điệp khúc TIỀN CHÙA của bản trường ca LÃNG PHÍ ...:mad:

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG

Kinh quá!! Mấy chiếc này chắc là R-series.

Em sợ tính đủ thuế giá em nó = Lac 1.6 ấy chứ bác ...

Nếu là R1200 thì tính đủ thuế phải tương đương Altis đấy chứ.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: mienhinh

Nhìn lô xe BMW cho Police này, em thấy buồn nhiều hơn vui, có cần phải đua đòi vậy không chứ, Honda là quá đủ rồi ...[8D]

Vài hôm nữa lô xe này cũng giống như lô xe Rebel 250 bữa trước thôi ! Bác buồn, E buồn, tất cả những người phải đóng Thuế đều buồn chỉ có những chú không phải đóng Thuế là vui thôi - Chuối !