Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Thay mặt cho các thành viên tham dự giải OS Tennis Cup 07, em xin gửi lời chân thành đến BTC : Bác DuySienna, Dawngoodman và Otobienhoa, cùng nhà tài trợ chính là VKool, bác Mina, như bác Khoa (bienhòa).. và Salon Thành Mỹ...và sử ủng hộ nhiệt tình của chủ sân.

Hôm qua anh em tham dự đền chứng kiến giải thi đấu thành công và tốt đẹp, công tác tổ chức thật chu đáo với sự ủng hộ nhiệt tình tham dự của các Vận Động Viên & Cổ Đổng Viên OS :D.

Hy vọng BTC có thể phát huy và duy trì giải OS Tennis ngày càng trở nên chuyên nghiệp và hấp dẫn hơn trong thời gian không xa.

Một lần nữa xin cảm ơn ban tổ chức, vận động viên và cổ động viên đã không ngại đường xá xa xôi để đóng góp cho một buổi thi đấu thành công và tốt đẹp.

O.S

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: Lời cảm ơn đến BTC giải OS Tennis 07

hy vọng sang năm sẽ tổ chức tốt hơn .. và thành công hơn ...

:D;):)

Hạng C
1/8/07
664
1
18
45
TP.HCM

Chúc mừng giải OS Tennis 07 thành công tốt đẹp ;). Cám ơn BTC, nhà tài trợ, các bác VĐV cũng như khán giả đã tham gia và cổ động nhiệt tình cho E và bác Duy Siena đoạt ngôi Á quân :D.
@otosaigon: xin bác cho toàn bộ hình của giải cho AE nhìn lại 1 ngày thi đấu sôi nổi, bất ngờ và ăn nhậu đầy vui vẻ ;).

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Em cũng xin thay mặt cho BTC giải OS Tennis xin gửi lời chân thành đến các nhà tài trợ chính là bác Otosaigon, bác VKool, bác Mina, bác Khoa, Salon Thành Mỹ và sự ủng hộ nhiệt tình của anh Chín Lập, chủ KDL. Cũng xin gửi lời cảm ơn đến anh Trưởng Công an phường đã tạo điều kiện an ninh tốt cho giải.

Đặc biệt, sự thành công của giải phải kể đến sự nhiệt tình của các bác VĐV, các bác và Sis CĐV, cùng những khách mời khác đã không quản ngại đường xa, công việc bận rộn, chịu khó chịu khổ để đi...chơi :D:D
, tạo nên 1 bầu không khí thân mật, cởi mở, náo nhiệt mà ngay tại các giải Grand Slam trên thế giới cũng phải mơ ước.:):)

Cũng xin gửi lời cảm ơn đến đội ngũ Trọng tài, các em thiếu nữ duyên dáng, đội ngũ nhặt bóng và nhân viên phục vụ đã giúp cho giải đạt được những thành công nhất định.

Tuy nhiên, trong quá trình tổ chức chắc chắn không tránh khỏi những thiếu sót, kính mong các bác, các Sis thông cảm.

BTC kính mong tiếp tục sẽ nhận được sự cổ vũ của các bác các Sis trong các giải OS tennis lần sau.

Trân trọng,
Tm. Ban Tổ Chức.:)

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/5/07
543
34
28

Sao chưa thấy lời cảm ơn từ tân Vô địch và Runner up nhỉ ???? Hay vẫn còn đang lâng lâng trên 9 tầng mây ta :D

Hạng D

Hihihi...em cũng xin cám ơn bác xe3banh, nhờ đứng chung với bác mà em có thêm 1 cái cờ đỏ phong cách mang về nhà :D:D:D Rất tiếc là trình em còn kém nên ko thể đi sâu vào giải...bác đừng buồn hen :D

23/10/06
14.638
5.121
113

Giải thể thao có quy mô vậy mà không có đến một longleg nào hết!

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Để làm gì hả Bác .....[8|]
Trích đoạn: phuhaonguyen

Giải thể thao có quy mô vậy mà không có đến một longleg nào hết!

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

bác phong lưu đến trễ nên k biết nhé, 10 e áo dài xinh chào đón khách phuơng xa nhá ...

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

Xin chân thành cảm ơn BTC, các nhà tài trợ và tất cả các bác, các sis đã tham gia và cổ vũ góp phần làm cho giải Tennis OS lần đầu tiên diễn ra thành công tốt đẹp. Riêng em là 1 trong 2 thành viên của OS may mắn và hạnh phúc nhất trong ngày hôm qua nên đến giờ vẫn còn lâng lâng như bác yeucars đã nói ở trên