Hạng B2
1/9/04
283
1
18
RE: Loa của Santa Fe

Sau khi cò cưa qua email, thằng bán bên Sing đồng ý bán giá S$260/cặp (182USD theo giá hôm nay). Hàng sẽ được giao tại khách sạn bên Sing. Bác nào có nhu cầu em gửi chi tiết cho.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

to seaman: thế cái amply như bác nói có lắp vừa chỗ để amply như trên xe SF không bác?

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

Trích đoạn: seaman

Trích đoạn: dunggsi

Hi bác!
E cũng đang khoái thay toàn bộ loa của STF đây, đang nghien cứu lắp 2 cặp Infinity kappa 6.1 của Bác Thanhtung nhưng thấy hơi chát giá 580$. các chú bán hàng ở đó nói chỉ cần lắp 2 cặp này là hay lắm rồi ko cấn lắp SUB nữa.
E chuẩn bị đi singapore nên muốn nhân tiện vác về luôn nhưng chưa biết địa chỉ và giá cả bên đó. bác nào biết chỉ e với.
Bác Seaman định lắp loại loa nào đó và giá cả thế nào? địa chỉ ở đâu hả bác?
Tks

Em đã PM cho bác cách thức oder rồi đó (Bác Amnesty cho chi tiết). Em cũng đã email hỏi giá cụ thể thì họ báo là giá vẫn như lúc trước (Họ giao 1 cặp Kappa 6.1 đến ks. Swiss hotel Stamford năm ngoái). Chác là S$280 theo giá bác Amnesty nói. Nó giới thiệu amply Ifinity Ref 7541A để đánh 2 cặp này giá S$283. Bác cho em đ/c email đi em fwd cái mail kia cho Bác tham khảo. Em chờ nhận xe rồi mới order.
Hi bác!
Bác gửi gấp đên địa chỉ của e là [email protected]
E cám ơn bác nhiều e sẽ mua về lắp và sẽ mời bác nghe thử (e xin làm chuột bạch mà:))

Hạng C
22/5/07
683
2
0

@dunggsi: bác xem lại cái amply có vừa chỗ lắp amply của SF không, bác lắp xong cho em nge thử với nhnhé.

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

Trích đoạn: tuan1368

@dunggsi: bác xem lại cái amply có vừa chỗ lắp amply của SF không, bác lắp xong cho em nge thử với nhnhé.
Hi bác!
Amply thì phải lắp ở gầm ghế rồi, tôi muốn lắp thêm Sub nhưng ko biết lắp vào đâu? thích Sub hơi mà, nhưng trước mắt chắc lắp 4 loa thoi, lắp xong sẽ mời bác thử nghe nhé.
Bye

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Bác gửi gấp đên địa chỉ của e là [email protected]
E cám ơn bác nhiều e sẽ mua về lắp và sẽ mời bác nghe thử (e xin làm chuột bạch mà:))

Đã gửi email cho Bác.
Giá cuối cùng là S$260/cặp. Chỉ việc báo địa chỉ nó sẽ giao hàng tới nơi và thu ... xiền

Hạng C
22/5/07
683
2
0

@dunggsi: Cảm ơn bác. Em muốn hỏi bác ở gầm ghế trước bên phụ của SF đã có amply và có 4 lỗ để bắt vít vào rồi, bác mua amply mới về thì có vừa 4 cái lỗ đó không hay phải khoan thêm 4 cái nữa, bác nên xem lại cái này.

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

@dunggsi: Cảm ơn bác. Em muốn hỏi bác ở gầm ghế trước bên phụ của SF đã có amply và có 4 lỗ để bắt vít vào rồi, bác mua amply mới về thì có vừa 4 cái lỗ đó không hay phải khoan thêm 4 cái nữa, bác nên xem lại cái này.
Hi bác!
Xe e là MLX ko có amply ở gầm ghế nên e sẽ mua lắp vào đó, e đã nhờ rồi hy vọng là có trước tết giá rẻ hơn VN nhiều, tự nhiên chiều nay định qua Thanhtung Audio lắp vì tính nếu mua ở VN mất 14tr cả amply (nếu giá loa Infinity Kappa 6.1 vẫn như hôm trước là 290$/cặp)và nếu mua ở Sing mất 9tr500 (cả amply Infinity ), em nghĩ rẻ đc 3,5tr thì lắp tại VN cho nhanh,nhưng than ôi ra đến nơi thì Bác Tùng nói Loa đã lên giá 340$/cặp vậy là phải trả thêm 200$ cho 2 cặp nữa, e bực mình về nhờ mua tại Sing luôn( Vì VN index thì xuống mà đồ âm thanh lại lên thì phi lý quá, ko chấp nhận đc :)).
E hy vọng sẽ có trước tết
(nhưng e đang lăn tăn vụ loa Sub đây vì ko biết lắp vào đâu và loại nào thì ok nhất)

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

Hi bác!
Xe e là MLX ko có amply ở gầm ghế nên e sẽ mua lắp vào đó, e đã nhờ rồi hy vọng là có trước tết giá rẻ hơn VN nhiều, tự nhiên chiều nay định qua Thanhtung Audio lắp vì tính nếu mua ở VN mất 14tr cả amply (nếu giá loa Infinity Kappa 6.1 vẫn như hôm trước là 290$/cặp)và nếu mua ở Sing mất 9tr500 (cả amply Infinity ), em nghĩ rẻ đc 3,5tr thì lắp tại VN cho nhanh,nhưng than ôi ra đến nơi thì Bác Tùng nói Loa đã lên giá 340$/cặp vậy là phải trả thêm 200$ cho 2 cặp nữa, e bực mình về nhờ mua tại Sing luôn( Vì VN index thì xuống mà đồ âm thanh lại lên thì phi lý quá, ko chấp nhận đc :)).
E hy vọng sẽ có trước tết
(nhưng e đang lăn tăn vụ loa Sub đây vì ko biết lắp vào đâu và loại nào thì ok nhất)
Sorry các bác e nhầm là đắt lên 100$ mới đúng, nhưng mua ở sinh về tính cả tiền công lắp cũng rẻ đc 6tr các bác à

Hạng C
22/5/07
683
2
0

rẻ hơn 6 triệu thì đáng làm quá, nhưng mà cái chính là lắp ở đâu, nghe nói bác thanh tung là ok nhất