Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé
RE: Loa,loa - Thông báo!

trùi dzậy mà mấy bác không chịu dìa Bình Dương chi phí cho mỗi bác cao nhứt là 1 xị thôi ! ở Sì Gòng vật giá cao thía ! nhưng mà mình vì mọi người vậy !:D:)

• Like
Reactions: st151101
Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
38

1 tr 8 1 bàn chưa tính bia. như đãi đám cưới vậy nhỉ.:) bác HT cho chính xác lại giờ giấc để anh em sắp xếp lên cho kịp

• Like
Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113

delete

Last edited by a moderator:

Làm buổi trưa thì em còn có cớ để đi chứ buổi tối là chào thua . Hết xe buyt là phải đi bộ về nhà . Đợi bác hcivic thông báo chính thức rồi đăng kí sao, có gì hôm đó học ra chạy qua bên đó .

• Like
Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Các bác cố gắng tổ chức sớm, cho ACE ở tỉnh bọn em còn có đường dìa chứ ! chạy hơn chăm cây số xuống đó chơi tá lả rồi lại lội hơn chăm cây dìa ! dìa tới nhà bà cả nhận hổng ra thì đâu có cho dzô !:):)

• Like
Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Trích đoạn: ntchonthanh

Các bác cố gắng tổ chức sớm, cho ACE ở tỉnh bọn em còn có đường dìa chứ ! chạy hơn chăm cây số xuống đó chơi tá lả rồi lại lội hơn chăm cây dìa ! dìa tới nhà bà cả nhận hổng ra thì đâu có cho dzô !:):)
Bác nói đúng đấy, cho nên buổi trưa là đúng rồi, rồi các tiết mục hình ảnh thì phải có ánh sáng tốt. Vả lại NH Tân cảng cạnh bờ sông nên cũng mát.

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

À còn địa chỉ là nằm ngay đâu vậy các bác ? đi đường nào đến cho gần . em từ Củ Chi đi .
Bắt giò bác này phát !
Hôm trước thông báo tổ chức ở Bình Dương thì bác bảo xa ! bi chừ tổ chức ở Xì Gòng thì bác hỏi tới ! chắc khoái hàng xì phố hơn chớ gì :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.