Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
Kính mời BĐH XNL và các ACE XNL (nếu có điều kiện) vào lúc 19h - 19h30 ngày thứ tư (9/7) có mặt tại cà phê Góc Phố để họp bàn về vấn đề tổ chức "TÂN GIA" cho XNL nhân dịp XNL có nhà mới.
Vì sự thành công của buổi tiệc tân Gia, kính mong ACE tham dự cho ý kiến càng đông càng vui:)
Trân trọng!

• Like
Reactions: st151101
Hạng B2
31/3/08
279
6
18
Hanoi
RE: Loa,loa - Thông báo!

Em đề nghị các bác "trùm" XNL xem xét cho cái đề án "XNL điện tử" đi cái nào.
Chơi Video trực tuyến lun (giống CP họp trực truyến thui mừ). Chỉ cần trang bị thêm chút xíu thiết bị là họp được các chi nhánh lun.
Các bác thấy sao ah?

• Like
Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Skype cũng có chức năng Video conference đó bác . Ý kiến này hay nhưng em muốn đến Góc phố cơ, vì không muốn uống cafe trực tuyến :):). Nếu chiều thứ 4 em về sớm được em sẽ ghé ra mắt các bác luôn .

Trích đoạn: Garfield

Chơi Video trực tuyến lun (giống CP họp trực truyến thui mừ). Chỉ cần trang bị thêm chút xíu thiết bị là họp được các chi nhánh lun.
Các bác thấy sao ah?

• Like
Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Các bác thấy sao ah?

Ý kiến hay, chuyên gia công nghệ Mr Thiet giúp đỡ nhé:D

• Like
Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Trích đoạn: dawn

Các bác thấy sao ah?

Ý kiến hay, chuyên gia công nghệ Mr Thiet giúp đỡ nhé:D
Chơi như vầy làm sao thanh toán tiền tàu xe ,xăng cộ ,tiền phong bì cũng ko có ,ly bia cũng ko. Thành viên XNL tui ko chịu đâu .:D

Last edited by a moderator:
  • Like
Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Cho em ké thêm bên này tí nữa : :D
Lần này nếu thông qua được logo XNL ngay tại buổi tân gia thì hay biết mấy , bác HT và HP lấy ý kiến anh em luôn đi. Được như vậy buổi tân gia càng hoành tá tràng và ghi được dấu ấn còn mãi với thời gian .

• Like
Hạng B2
31/3/08
279
6
18
Hanoi

Hic, em nói vậy là mong các bác "để cửa" cho bọn em thui, chứ nếu em gần Cafe Góc Phố thì cỡ vài chục km em cũng phi đến ngay. Dưng mừ em xa dững gần 2.000 km. :(

• Like
Hạng B2
8/11/07
189
1
18

cà phê góc phố đg nào vậy các bác, cho em hỏi tí luôn, thường thường các bác off trong nội thành thì đi xe máy hay xe hơi vậy?

• Like
Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Coffe Góc Phố nằm trên đường Đinh bộ Lĩnh từ Bến Xe Miền Đông vào đến ngã 4 thứ 3 nằm bên tay phải ! quán cà phê toàn màu tím (già rồi ! em nhớ không chính xác lắm!):)
Bác đi bằng bất cứ phương tiện nào ! miễn sao có mặt là được !:D:)

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.