Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Loa vi tính

Tập Lái
8/7/04
24
1
0
RE: Loa vi tính

Chào các bác
Tôi dùng UPS chuyển từ 12v sang 220v ; loa creative 2.1 máy tính xách tay nghe nhạc thích ra phết,
bác nào muốn lắp thì alo tôi giúp dược gì thì giúp.,

Tập Lái
28/2/05
10
0
0
Visit Site

tui cũng thử rồi, không xuất sắc lắm nhưng cũng đạt diểm 8 cho chất lượng, tui thí nghiệm một ổ dĩa USB 128 và 1 amply điện tử (nhỏ gọn bằng nửa bàn tay) và 2 cái loa thế là ok nghe sướng lắm. các bác cứ thử gắn xem

Tập Lái
28/1/05
10
0
0

cái cục chuyển đổi từ 12v mồi thuốc sang 220v em thấy chổ em bán nhiều lắm, nhưng em quên hỏi giá rồi .bửa nào em hỏi rồi post lên cho mấy bác tham khảo. nếu bác nào cần thì khi nào em về em mua đem về cho .em về saigòn đó.:)

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

đến tận ngày hôm nay, bác sờ nốp py vẫn k muốn gặp mặt anh em OS Biên Hòa

và không hiểu lý do ? ?????????????????

p/s : xin ác min đừng đi lít đi vì ngoài lề , thanks

Tập Lái
23/2/05
7
0
0

may anh oi . em la tuan . em nghi the nay ne . may anh dung loa vi tinh cung duoc nhugn muon am thanh ko bi re thi cac anh phai gan them 4 diode thi no se het ngay . neu anh nao muon gan thi cu mail cho em . em se gan dum cho. de lam .
a quen em cugn biet hoi nhieu ve dien tu . may anh gan thi em gan dum cho . mien phi

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Trích đoạn: vuongthaituan

may anh oi . em la tuan . em nghi the nay ne . may anh dung loa vi tinh cung duoc nhugn muon am thanh ko bi re thi cac anh phai gan them 4 diode thi no se het ngay . neu anh nao muon gan thi cu mail cho em . em se gan dum cho. de lam .
a quen em cugn biet hoi nhieu ve dien tu . may anh gan thi em gan dum cho . mien phi
Cảm ơn em có lòng tốt nhưng lần sau em nhớ bỏ dấu nhé không mắt bọn anh đau trước khi tai được nghe bộ loa vi tính em giúp cách lắp. :D

Hạng B1
27/6/05
67
2
0

Có gì đâu, dùng bộ chuyển đổi 12V->220 V để nuôi mấy em loa. NGhe ngon lành ngay

Hạng B1
27/6/05
67
2
0

Dùng loa Creative nghe hay hơn hẳn ácc bác à

Last edited by a moderator:
Tập Lái
27/10/04
16
0
0

Các anh muốn gắn thì mang ra NH Tảo,nói nó tháo cái nguồn 220 của loa ra và gắn thêm cái mạch ổn áp nguồn 12v là ok thôi(nhưng thuờng mấy cái loa Vi tính tốt thì có sẵn mạch ổn áp nguồn trong boảd thì phải nên cứ gắn trực tiếp vô xe.
Vế loa vi tính thì nếu chỉ định xài SUB kôthì nên bỏ thằng Creative đi ạh,yếu xìu..em có hình mấy cái loa vi tính kha khá bán ngoai thị truờng

COn này Microlab5.1(có 2.1 luôngiá 53úd )SUb 50w,5,1 giá 93úd SUb 50wnhưng rất nặng,nghe bass fòng 12m2 cũng thấy fê fê,:)

Con này Logitech sub khỏang 100w nhưng nó thiết kế sao mạnh dã man,phòng 20m2 nghe muốn lòi con mắt ,nghe mạnh hơn những SUb cùng csuất nhưng mà gắn lên xe hơi thì nhớ xiết ốc cho ghế he hơi kĩ.