Tags
honda
Hạng C
28/4/14
47
1
6
Honda sensing thì ngon roài mấy anh, e chạy con hrv thử của chị công ty bản G thấy ổn áp đấy. Đi trong phố thì vẫn nên tập trung, nhưng ra đường trường khá nhàn

Hạng B2
21/5/14
51
3
8
42
Honda City là xe ngon nhất trong phân khúc B.
Khuyên anh em nên mua trong tháng này để hưởng ưu đãi trước bạ và giá ngon từ hãng

Hạng B2
19/6/14
55
11
8
35
Đi trong phố hay ngoài cao tốc v bác?
Ngoài cao tốc bác, đường ùn nên là các xe chạy tà tà, mình lơ đễnh không tập trung xíu là có chuyện, may mà cái sensing nó hỗ trợ kịp thời

Hạng B1
28/5/13
70
1
8
Honda sensing thì ngon roài mấy anh, e chạy con hrv thử của chị công ty bản G thấy ổn áp đấy. Đi trong phố thì vẫn nên tập trung, nhưng ra đường trường khá nhàn
Yub, em thấy nhiều người cứ chê sensing, bảo nó là cái lòe lái mới? lòe là lòe sao nhỉ? ông anh mình mua Cr-v nữa năm nay, ổng bảo đi xa mở sensing cho vợ lái ổng cũng an tâm hơn, mấy cái trang bị an toàn cầu còn k được, đằng này có nhiều anh ở VN cứ chê ỏng chê eo

Hạng B1
19/6/14
64
20
8
34
Điểm mạnh nhất các xe của Honda dù xe cỡ B, C thì máy đều mạnh. Máy của CR-V chưa thấy ai chê yếu, CR-V lại có quả hệ thống treo quá đỉnh so với những xe khác cùng phân khúc, chở gia đình treo mà k ổn thì có mà say xe ốm luôn. Được quả vô lăng CR-V chuẩn xác nhất phân khúc, hệ thống sensing ai cũng khen. Đợt này khuyến mại còn nhiều, tính sương sương giảm hơn 200 củ khi lăn bánh rồi

Hạng C
28/4/14
47
1
6
Yub, em thấy nhiều người cứ chê sensing, bảo nó là cái lòe lái mới? lòe là lòe sao nhỉ? ông anh mình mua Cr-v nữa năm nay, ổng bảo đi xa mở sensing cho vợ lái ổng cũng an tâm hơn, mấy cái trang bị an toàn cầu còn k được, đằng này có nhiều anh ở VN cứ chê ỏng chê eo
Mua xe thì cái cần quan tâm đầu tiên là an toàn cho gia đình và bản thân mình, mình là mình mặc kệ thiên hạ, trong tầm tiền thì cứ xe Nhật và an toàn mình chọn

Hạng B1
21/5/14
77
5
8
29
Đợt này nên mua BR-V. Thật. Trong đám xe mpv thì con này là an toàn và chuẩn chỉnh nhất. Anh chị em nào quan tâm gia đình và đề cao an toàn thì mua con này ổn nhất luôn