Tags
honda
Hạng C
23/5/14
56
4
8
37
Honda City là xe ngon nhất trong phân khúc B.
Khuyên anh em nên mua trong tháng này để hưởng ưu đãi trước bạ và giá ngon từ hãng
Bác cho hỏi là City chạy CVT có đi đường đèo được không

Hạng C
24/5/14
63
1
6
34
Honda Sensing phải nói là phê, ga tự động kết hợp giữ khoảng cách, cảnh báo lệch làn/ giữ làn đi cực nhàn nhé các bác, xe cũng tiết kiệm nữa.

Hạng B2
30/7/13
108
3
18
Đợt này nên mua BR-V. Thật. Trong đám xe mpv thì con này là an toàn và chuẩn chỉnh nhất. Anh chị em nào quan tâm gia đình và đề cao an toàn thì mua con này ổn nhất luôn
Em thấy nhiều người mua xe X, BRV thì có gì hơn vậy anh?

Hạng B2
21/5/14
51
3
8
42
Bác cho hỏi là City chạy CVT có đi đường đèo được không
Chạy bình thường anh ơi. Hộp số CVT tối ưu nhất về tỷ số truyền và bạn hãy yên tâm là đường đèo dốc nào cho phép ô tô chạy thì em ấy cũng leo trèo được hết!

Hạng C
9/9/13
55
2
8
Ho Chi Minh
garage.vn
Nội cái cụm đèn thông minh với Honda Sensing là thấy đáng tiền rồi anh. Chưa kể túi khí xe X chỉ có 2 cái thôi còn BR-V thì đến 6 cái. Anh thấy an toàn hơn chưa. Xe nó đắt hơn là có lý do hết

Hạng C
23/5/14
56
4
8
37
Chạy bình thường anh ơi. Hộp số CVT tối ưu nhất về tỷ số truyền và bạn hãy yên tâm là đường đèo dốc nào cho phép ô tô chạy thì em ấy cũng leo trèo được hết!
Cảm ơn bác, em mua xe lần đầu nên cũng phân vân lắm.

Hạng B1
24/5/14
57
3
8
33
Xe chạy ổn định, không hỏng vặt, tiết kiệm nhiên liệu, ngoại hình thì đẹp, mình mê ngoại thất con civic gen này ghê, ngoài đời nhìn đẹp và sang hơn trong hình nhiều. Chúc mừng bác nào mua được xe đợt khuyến mãi này

Hạng C
24/5/14
53
1
8
33
Xe Accord cũng giảm phí trước bạ kìa. Con này đi ngoài đường nhìn lực mà độc bản lắm, không có đại trà như Camry.
Người đi Accord cũng toàn người thành đạt và có quan điểm sống rất riêng, rất thú vị.

Hạng B2
21/5/14
51
3
8
42
Cảm ơn bác, em mua xe lần đầu nên cũng phân vân lắm.
Nếu anh là lái mới thì mua xe Honda là chuẩn rồi. Mấy dòng Honda hầu hết đều có sensing hết, lái đỡ đau đầu mà an toàn. Riêng về lái yếu thì xe Honda thiết kế vô lăng và chân ga rất dễ làm quen và chạy. Lái mới dễ thao tác

Hạng B1
5/3/14
67
6
8
Nội cái cụm đèn thông minh với Honda Sensing là thấy đáng tiền rồi anh. Chưa kể túi khí xe X chỉ có 2 cái thôi còn BR-V thì đến 6 cái. Anh thấy an toàn hơn chưa. Xe nó đắt hơn là có lý do hết
Sao các hãng họ không trang bị đầy đủ như Honda cho người tiêu dùng chạy xe an toàn vậy ta