Hạng C
22/12/14
559
833
93
Mình mới hỏi thử Ỉn mới em sale nói đang cháy hàng, tụi em k có hàng để giao, khách đặt nhiều lắm anh. H a đặt thì phải tháng 4 năm sau mới có xe. :D Tin được k các hữu.

Con đấy thì chắc là đúng đấy bác, nhất là bản Hybrid.

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Em nghĩ không phải do chích vacxin đâu.

Dạo này đường phố nhiều bụi hơn trước, mấy anh chị đi xe máy muốn lên xe hơi cũng nhiều. Mà muốn đi coi xe hơi ở dealer thì phải đi xe máy -> nhiều bụi -> mua thuốc nhỏ mắt => SÁNG MẮT ra.

Chắc xung quanh showroom Toy dạo này có nhiều nhà thuốc bán sale thuốc nhỏ mắt thì phải :rolleyes:
Dạ, tất cả là lỗi của nhà thuốc Long Châu và An Khang, đi đâu cũng gặp nên mua thuốc nhỏ mắt dể quá ạ :D

Hạng B2
18/4/23
461
629
93
41
Mình mới hỏi thử Ỉn mới em sale nói đang cháy hàng, tụi em k có hàng để giao, khách đặt nhiều lắm anh. H a đặt thì phải tháng 4 năm sau mới có xe. :D Tin được k các hữu.
Chiến lược lừa dân của toy, hàng full nhưng báo cháy hàng để tăng độ hot.
Các bác cứ đặt hàng là có ngay. Sale lại bảo các bác thêm vài chục lạc để nhận xe sớm kkk.
Thằng toy và bọn sale coi dân mình là bò sữa, hút càng nhiều càng tốt kkk.

Hạng D
6/2/15
1.911
3.841
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Corolla cross nhỏ bé rớt top vì phải cạnh tranh với phân khúc C. Tầm tiền đó có CX5 xinh đẹp, Subaru 2 cầu, Tucson siêu rộng... Vios có lẽ bị VF4 cạnh tranh phân khúc taxi. Raize, Yaris Cross bị cho là Dathatsu trá hình. Veloz thì chịu không nổi Xpander. Niềm hy vọng mới của Toy trong 2024 sẽ là Innova cross.
Innova Cross bán kiểu chênh giá chắc mình chuyển hướng luôn. Haha

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng F
29/10/14
8.535
11.210
113
Kêu nó để đó mà thờ