Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
Bộ Auto Folding của em sắp trình làng sẽ có 2 option sau:
1/- Vào xe đề máy nổ lên thì gương sẽ xòe ra(Unfolding). Khi tắt động cơ off thì gương sẽ cụp(Folding) vào lập tức. Có nút nhấn cho cụp/xòe riêng, khi xe đang chạy vào chỗ hẹp cần cụp gương.
2/- Bấm unlock trên remote liên tiếp 2 cái thì gương xòe ra, bấm lock một cái trên remote một cái + với điều kiện đèn hazard phải chớp một cái, có nghĩa là 5 cửa và nắp capo đã đóng sát, thì gương mới cụp vào, điều này đồng nghĩa với việc, khi thấy gương đã cụp vào thì an tâm tất cả cửa đã đóng sát.
Có nút nhấn cho cụp/xòe riêng, khi xe đang chạy vào chỗ hẹp cần cụp gương.
chức năng của bác chắc cũng giống như thế này phải không ạ

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
chức năng của bác chắc cũng giống như thế này phải không ạ
Bấm unlock remote1 cái thì mở cửa, bấm unlock 2 cái là mở cửa và mở gương, bấm Lock remote 1 cái là cụp gương, với điều kiện bắt buộc phải có là 5 cửa và nắp capo đã đóng sát, không có tự động lên kính.

Tập Lái
5/7/08
36
2
8
48
Hà nội
Bác Jun pm em xin giá cả,em ở hn muốn lắp cho morning 2014 đã có gập gương roài, thanks bác

Hạng B2
5/8/12
207
243
43
Xin lỗi bác Jungle nhiều, e mới nhận K3 xong sáng nay và biết K3 đã có sẵn auto folding rồi. Cám ơn bác đã nhiệt tình pm cho em. Tks again

Hạng B2
9/12/19
461
475
63
Bác check PM nhé, thanks bác nhiều và chúc bác nhiều sức khỏe, vì sức khỏe là vốn quý nhất của con người mà.
xin phép được "đào mộ" ạ
bé nhà e lên xe nghịch quá, nên e muốn làm auto lock cho con buổi sáng SI mt.
Vấn đề là e đang phân vân, giữa 2 loại OBD và loại đấu dây, e không biết loại nào dùng ổn hơn bác @jungle nhỉ, mong bác tư vấn giúp e ạ, e xin cám ơn
về option e chỉ mong muốn là: auto lock trên 15km/h, và khi xe kéo thắng tay thì auto on.
e xin chân thành cám ơn ạ