Tập Lái
12/4/05
9
0
1
bác người rừng ơi mazda 3 2010 đài loan có lặp được bộ auto foling của bác không?

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
Quá hay luôn Bác Jungle, Bác PM giúp số ĐT, cuối tuần này mà em rảnh chạy qua Bác gắn luôn :D
Nhu cầu chỉ giản đơn là khi em bấm remote lock cửa thì folding 2 side mirrors, khi nào bấm remote mở cửa thì defolding 2 side mirrors cho em thôi, còn nút folding button bên trong xe thì vẫn giữ nguyên function vì đôi lúc vào đường chật em sẽ manual folding 2 side mirors :D
DP
Theo em nếu được thì nên để chế độ bấm lock 2 cái liên tiếp thì gập gương, unlock 2 cái liên tiếp thì mở gương. Bấm 1 cái thì khoá/mở như bình thường. Để tránh trường hợp mở cửa lấy đồ mà gương mở theo.
Hiện Sorento 2014 đang có chức năng này em thấy rất hay.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Bộ Auto Folding của em sắp trình làng sẽ có 2 option sau:
1/- Vào xe đề máy nổ lên thì gương sẽ xòe ra(Unfolding). Khi tắt động cơ off thì gương sẽ cụp(Folding) vào lập tức. Có nút nhấn cho cụp/xòe riêng, khi xe đang chạy vào chỗ hẹp cần cụp gương.
2/- Bấm unlock trên remote liên tiếp 2 cái thì gương xòe ra, bấm lock một cái trên remote một cái + với điều kiện đèn hazard phải chớp một cái, có nghĩa là 5 cửa và nắp capo đã đóng sát, thì gương mới cụp vào, điều này đồng nghĩa với việc, khi thấy gương đã cụp vào thì an tâm tất cả cửa đã đóng sát.
Có nút nhấn cho cụp/xòe riêng, khi xe đang chạy vào chỗ hẹp cần cụp gương.

Hạng B2
23/2/08
141
5
18
Bac Jungle cho hoi, Mazda cx9 lam lock cua tu dong Theo toc do duoc o?.

Tập Lái
30/12/13
15
16
3
Bộ Auto Folding của em sắp trình làng sẽ có 2 option sau:
1/- Vào xe đề máy nổ lên thì gương sẽ xòe ra(Unfolding). Khi tắt động cơ off thì gương sẽ cụp(Folding) vào lập tức. Có nút nhấn cho cụp/xòe riêng, khi xe đang chạy vào chỗ hẹp cần cụp gương.
2/- Bấm unlock trên remote liên tiếp 2 cái thì gương xòe ra, bấm lock một cái trên remote một cái + với điều kiện đèn hazard phải chớp một cái, có nghĩa là 5 cửa và nắp capo đã đóng sát, thì gương mới cụp vào, điều này đồng nghĩa với việc, khi thấy gương đã cụp vào thì an tâm tất cả cửa đã đóng sát.
Có nút nhấn cho cụp/xòe riêng, khi xe đang chạy vào chỗ hẹp cần cụp gương.

Em thấy thích vụ này rồi, bác cho em địa chỉ và cái giá ạ, xe em là sorento 2013, bữa nào em chạy qua bác. em ở Cần Thơ ạ