Auto News
4/7/12
2.875
958
113
Đà Lạt
www.facebook.com
đẹp quá bác smartline

Chúc bác mau hết...đau lưng vs o phải rít nhiều thuốc nữa nhé

Năm nay BFC lại có logo đầy mạnh mẽ và cuốn hút góp phần trang trí dàn xe đỉnh tham dự SNOS 10th hoành tráng rồi ạh

Chi Hội Trưởng P.O.C
bác smartline làm chuyên nghiệp quá . Nhưng logo OS đã có vòng tròn , rồi cái này vòng tròn nữa thì giống nhau thật . Trên 1 xe dán 2 vòng thấy kì kì , e vừa làm idea thử , mấy bác xem qua nhé . Lấy Grill đặt trưng của BMW làm chính .
Logo BFC.  Bester - Faster - Continous / Nối trọn vòng đam mê

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Em và các bác khác thấy logo của bác Smartline là chuẩn

Cám ơn sự sáng tạo và lòng nhiệt tình của bác haobui nha

OSOM
21/12/04
40
12
8
haobui nói:
bác smartline làm chuyên nghiệp quá . Nhưng logo OS đã có vòng tròn , rồi cái này vòng tròn nữa thì giống nhau thật . Trên 1 xe dán 2 vòng thấy kì kì , e vừa làm idea thử , mấy bác xem qua nhé . Lấy Grill đặt trưng của BMW làm chính .
Logo BFC.  Bester - Faster - Continous / Nối trọn vòng đam mê
Thank lời khen của bác Haobui, em chỉ amateur thôi ạ, ko phải dân design pro đâu. Em thấy logo của bác mới là idea sáng tạo cực tốt, ý nghĩa cực kỳ là sâu xa... Em xin phép bác được đặt tên cho logo này là Cánh bướm vườn Bim j/k :) Logo này cũng hoàn toàn có thể ứng dụng được theo mục đích thể hiện của BFC...
Bác lo cái vòng tròn cam nặng chất OS quá, còn idea của em là BFC gắn với OS - BFC hội tụ ở OS nhưng ko hòa tan - BFC nối trọn vòng đam mê (Vòng tròn OS kết nối đam mê cũng do em design nên ko sợ vi phạm sở hữu trí tuệ, còn BFC thuộc OS nên ko lo vi phạm bản quyền :)
Để giải quyết cái vụ vợ 2 phải đặt đến 2 vòng 1 lần, em cũng có đề xuất BFC mem (hoặc mem quận Bim) có thể dùng BFC logo thay cho OS Logo dán trên xe - được OS công nhận chính thức, để vừa có thể nhận dạng OSer, vừa có thể thể hiện được cái riêng của BFC.

TUXEDO nói:
Em và các bác khác thấy logo của bác Smartline là chuẩn
Cám ơn sự sáng tạo và lòng nhiệt tình của bác haobui nha
Em vẫn đang ngóng mà chưa thấy BFC Staff có cm hoặc chỉ đạo gì cụ thể cho việc duyệt chuẩn và ra mắt sử dụng logo cả ...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/1/11
207
2
18
e vote cho cái logo đàu tiên, đẹp mà vẫn giữ tinh túy của Os