Hạng C
12/5/06
763
3
18
RE: logo của OS

em cũng là dân design ....em thấy cái logo đợt này rất hợp lý nhưng xét về tính mỹ thuật em thấy nó sao sao í...chưa trội lắm....cũng khó mà nhận xét hết về logo đợt này....vì nếu theo biểu tương này ta làm stick hay cắm sào lên cái mũi con 4 bánh thì quá đẹp nhưng nhìn trên web còn sơ sài đơn điệu quá....không mấy trang trọng và trội như cái cũ...nhưng tiếc là cái cũ lại khó cắm sào con 4 bánh....em thấy xét về đường nét cái chữ S bên trong lượn quá nhiều và nét mềm quá không sắt bén ...làm cái nền lấn át thêm cái,vòng tròn hơi dầy quá trong khi cái chữ S thì không bằng, đâm ra nếu nhìn từ xa hình tượng S mất hẵn chỉ còn chữ O....em nhận xét từ phía em thế không khỏi 1 số bác lại trách em lắm lời nhưng thực sự em mong muốn cái logo OS phải trội hơn hết

Hạng B2
11/11/05
235
39
28
51

Lô gô hiện nay tôi thấy cũng được đó chứ. Để khách quan bác admin nên khởi động một cuộc bầu chọn trên 4R

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

chào các bác BĐH !
em thấy Logo mới của os đơn giản , đẹp nữa , nhưng em thấy nó hơi to , nên sữa lại nhỏ 1 chút thôi là ok ! thankssss!!

-----------------------------------------------------
I LOVE OS

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

@chi_pheo1983: bác cứ từ từ sẽ có mà , muốn nhanh thì bác tới os lấy là có liền nhá !!

-----------------------------------------------------
I LOVE OS

Hạng B2
21/10/06
115
4
18
61

Không biết logo có phải nằm phía trên bên trái trang Web không? Tôi thấy khá đẹp, có ý nghĩa lắm. Tuy nhiên theo tôi chữ S có vẻ hơi đậm hơn là vòng tròn bên ngoài.

Hạng B2
11/12/04
198
12
18
40
Hà nội
www.muaxetragop.vn

Em mà ở Sài Gòn thì chắc em đến ngay từ hôm đầu tiên cơ khổ nỗi em lai o HN the mơi đau chư vậy thôi chỉ biết chờ đợi đợi chờ thôi các bác nhỉ