amm
Hạng B2
Tui gặp nhìu trường hợp xe sau cứ nháy pha, kèn. Không hiểu có gì happen, khi cho vượt lên mới thấy là " đồng bọn OS " nhà ta. ( tui chưa bao giờ đi off nên hổng biết xe các bác ): đi đường gặp nhau chào hỏi cũng thấy trong lòng vui vui. Hay là cái logo trước OS nên làm dạng ngược chiều để xe trước có thể đọc được qua gương hậu, nhỉ . Như bọn POLICE, AMBULANCE vẫn làm đó, không biết có phải là tối kiến không. Mong BĐH xem xét.

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103
RE: logo OS phía trước NHÌN QUA GƯƠNG HẬU

Trích đoạn: amm

Tui gặp nhìu trường hợp xe sau cứ nháy pha, kèn. Không hiểu có gì happen, khi cho vượt lên mới thấy là " đồng bọn OS " nhà ta. ( tui chưa bao giờ đi off nên hổng biết xe các bác ): đi đường gặp nhau chào hỏi cũng thấy trong lòng vui vui. Hay là cái logo trước OS nên làm dạng ngược chiều để xe trước có thể đọc được qua gương hậu, nhỉ . Như bọn POLICE, AMBULANCE vẫn làm đó, không biết có phải là tối kiến không. Mong BĐH xem xét.
em thấy ý này hay, mong các Bác BĐH xem xét
Tuy nhiên, nếu các bác chấp thuận thì lưu ý kích cở chữ (vì kính chiếu hậu nhỏ, mắt em chỉ 6/10 chắc không thấy), Hoặc chỉ làm 2 chữ OS.com (đối với logo trước)

VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội

Ý kiến của bác amm hay quá.
Em thấy cứ giữ nguyên cái logo cũ, chỉ đổi ngược chiều lại là được.:D

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

OS tặng anh em thêm cái logo chữ OS dán trước xe nữa là đủ 1 bộ luôn. chứ cứ dán sau đít, chạy qa mới thấy thì cũng huề tiền.... hehehe thấy xe bác Reddevil có dán 1 cái chữ OS màu và cam, trước kính lái hơi bị COOL á[8D]

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

Các bác BDH làm gấp đêy, chuyển trước cho Bác amm một cái, em cái thứ hai, rùi đến các bác khác :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Bác cứ lấy cái logo đem vô trong xe dán lênh kính trước là ngược liền có gì đâu [8D]

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

Trích đoạn: sushi3t

Bác cứ lấy cái logo đem vô trong xe dán lênh kính trước là ngược liền có gì đâu [8D]
Dán lên cao thì vướng vào phần đậm của kính lái thì khó thấy lắm Bác ạ, dánh phía dưới thì vướng. Chỉ còn trên cản trước thui.
Dạo này bác có qua Q2 không. lần trước em đọ tin nhắn trể quá chắc Bác về rùi nên em không DT. :D:D:D

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

hehe Em qua hoài, tuần sau qua nữa bác ạ, bây giờ phải coi luôn Khu ĐTM TT

Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53

Em cũng ở Q2 nè, ước gì em được diện kiến các Bác . Mà em muốn xin 1 logo OS để dán xem em thì phải làm sao các bác nhỉ ??? Em mê lắm ...