Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com
RE: logo OS phía trước NHÌN QUA GƯƠNG HẬU

Cái này OS mình có mà, thông thường một bộ logo gồm 2 phần, 1 phần dùng để dán sau đuôi xe (www.otosaigon.com) và một cái logo cách điệu chữ OS dán ở kính lái phía trước bên tài (giống như dán đăng kiểm bên phụ vậy đó). Chắc là các bác khi nhận không để ý rồi:D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: reddevil

Cái này OS mình có mà, thông thường một bộ logo gồm 2 phần, 1 phần dùng để dán sau đuôi xe (www.otosaigon.com) và một cái logo cách điệu chữ OS dán ở kính lái phía trước bên tài (giống như dán đăng kiểm bên phụ vậy đó). Chắc là các bác khi nhận không để ý rồi:D

Khoảng 2-3 tháng trước lúc đi lấy sticker, bác Hải và bác Phú HP nói là hết loại có logo rồi, chỉ còn sticker www.otosaigon.com loại cũ thôi. Buồn wá, bậy giờ có lại loại mới chưa?

23/10/06
14.638
5.121
113

Theo em nên dán cái logo thôi! Dễ kiếm chỗ dán không rườm rà, lại thẩm mĩ nữa.

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

Đúng không Bác Phú, sao em không được nhận :(:(:(:(

Hạng B2
28/3/07
205
1
0
47
Ha Noi
vnexpresss.net

Ơ các bác ơi sao hôm em vào SG mò ra được chỗ HP stereo mà chỉ lấy được địa chỉ WEB thôi, 1 anh ở đó giải thích là do chất lượng in ấn không tốt dán vào hay bị bong nên dừng không làm logo OS dán kính lái nữa mà , có đúng không các bác MOD ơi.

Hạng B1
19/10/06
96
0
6
53

Em cũng đồng ý với ý kiến của các bác là nên có 1 cái logo cho OS, vì nếu chỉ có sticker www.otosaigon.com không thì hơi dài và phức tạp khi dán lên.
Ngoài ra, nếu được thì bác otosaigon.com cho anh em một bộ soft copy của logo, sticker của website lên một chỗ nào đó trên mạng (kèm theo các quy định: chất liệu, màu sắc, kích thước), để anh em ở xa có thể tự download và sử dụng. Việc này sẽ làm giảm chi phí làm sticker của bác admin, hơn nữa lại góp phần vào việc phát triển mức độ awareness của mọi người đến website của mình. Các tổ chức nước ngoài cũng hay làm như thế này.

amm
Hạng B2

hồi trước tui nhận OS sticker trông không giống bây giờ, và chỉ có mỗi 1 cái dán phía sau xe đâu có cái dán trước và LOGO OS đâu ?[8|]

Last edited by a moderator: