Hạng F
11/1/10
6.130
60.863
113
Re:LOGO SuFFC. MỜI CÁC BÁC BÓNG BÀN

- Cái quần nhỏ của em Trinh mua ở nơi khác hay seo mà ko thấy lô gô? Sẵn tiện làm luôn mấy cái quần bơi cho mấy anh (mấy chị thì chắc khó dùng:D), khi ra biển, tắm hồ show vòng 3 nhìn 1 màu cam rực rỡ là đúng gió phần phật vì chưa hội nào có.:D

- Lại nói về câu chữ. Dù là anh em đã thống nhất tên hội là suzuki fan & friends club nhưng tên chính thức của hội vẫn là SuzukiFC (SuFC), việc thêm 1 chữ F vào (SuFFC) cũng ko thật cần thiết mà lại ko làm người ta biết đến tên chính của hội. Anh em xem xét thêm nhé!

- Màu sắc: mình thấy cho dù 2 em kia có mặc màu gì hay là ko màu gì thì màu của SuFC hay ít nhất là logo OS vẫn nên là màu cam cho dễ nhận đồng bọn. Lại nhờ xem xét!:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/3/10
2.182
371
83

Mời các Bác gửi số đo các Vòng của bà cả để Bác hienkts đặt 2 mãnh nhé. Kỳ này off Nha Trang - Phan Thiết nhễ !? Oh, so cool !
Em thì thống nhất 02 ý kiến của CP trưởng lão về tên viết tắt và màu logo. F phê 1 lần thôi, chứ F phê 2 lần là có chuyện đấy mặc dầu F mấy lần cũng phê như nhau. haha

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Em thấy SuFC màu cam ngắn gọn và dễ nhớ hơn bên cạnh đó nó còn mang tính kế thừa nữa. :D
Các bác bóng bàn tiếp nhé!
cpkhanhhung nói:
-- Lại nói về câu chữ. Dù là anh em đã thống nhất tên hội là suzuki fan & friends club nhưng tên chính thức của hội vẫn là SuzukiFC (SuFC), việc thêm 1 chữ F vào (SuFFC) cũng ko thật cần thiết mà lại ko làm người ta biết đến tên chính của hội. Anh em xem xét thêm nhé!

- Màu sắc: mình thấy cho dù 2 em kia có mặc màu gì hay là ko màu gì thì màu của SuFC hay ít nhất là logo OS vẫn nên là màu cam cho dễ nhận đồng bọn. Lại nhờ xem xét!:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang

Em vẫn thấy SuFC dễ nhớ hơn. Còn màu sắc thì em thích màu đen nhưng logo và nón màu cam thì quá đẹp.:D

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

Bác HT giao chú Hiển thiết kế là chuẩn rồi:D

Logo kết hợp luôn Logo OS vậy cũng hay. Không cần dán Logo OS nữa:)
Em cũng vote cho SuFC, chứ SuFFC có hơi hớm giống FFC:D
Màu sắc thì không nhất thiết phải màu Cam của OS (Có thể theo phong thủy của HT, HP cho hội mau phát triển
)
Nếu cắt được Logo phản quang nữa thì tuyệt tuy có hơi mắc tí:D
P/s: Lót dép chờ Logo mới em đăng ký 2 bộ

Hạng B2
8/3/12
318
30
28

Em voka cho màu cam & Áo màu đỏ hêhehehe còn bikini thì khỏi phải nói quá ok.voka bác CP Trưởng Lão nhé

Hạng B2
19/2/12
422
247
43

Chào cả nhà.
Do lúc này Bận nhiều việc quá nên o kịp Update tình hình của Hội ( Sorry ).
Khi nào Họp nhớ nhắn tin giúp nha ( 0983106410 ) vì đi làm vùng Sâu + Xa ( Cái Mép )

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.391
93
HCM

caty123 nói:
hienkts nói:
Mời các bác bóng bàn thêm các mẫu kỷ niệm chương, đồng phục,....
Mẫu kỷ niệm chương:

Mẫu móc khóa da Ép chìm logo

Mẫu đồng phục:
Và bonus cho các bác mẫu Bikini SuFFC

#2.
Éc, Cỡ bác CHP chơi nguyên bộ này chắc đẹp lém nà!

[/quote

ối giời ôi......dạng chân ra