Tập Lái
2/7/22
16
20
3
34
Rồi chốt lại bác bị lừa chung bao nhiêu vậy?
Dạ anh đó hỏi em làm nghề gì. Em nói em làm công nhân. Rồi ảnh nói 5 chai, về xe chuẩn bị rồi qua đây lấy bằng lái. Em về xe mang 500k ra nói là em hết tiền rồi. Thế là ảnh lắc đầu đưa tay số 2. Em nói em ko có tiền. Xong em đưa tay số 1 và ảnh gật đầu ạ...

Tập Lái
2/7/22
16
20
3
34
CT02 anh nói là đoạn hết cầu Vàm Cống vào Long Xuyên. Anh cứ mạnh dạch trích Cam, có tên tuổi đồng chí đó càng tốt rồi đăng lên đây.
Em muốn trích cam xem lại mà giờ em ra xe tìm thì phát hiện ra cam em ko có lưu nó lại. Phải cắm usb vào nó mới lưu được ạ. Hix, em tưởng màn android có dung lượng sẵn thì nó lưu vô luôn chứ....

Hạng D
18/2/10
3.132
2.894
113
Đó là lý do tại sao bác vẫn đang tập lái!
Thôi 1 chai bia mua kinh nghiệm thực chiến cũng ổn!

• Like
Reactions: rendr
Hạng C
1/8/14
757
609
123
45
Xin thưa em là lái mới. Em hỏi có gì không hợp lý xin các anh em cứ nhắc nhở ạ.

Hôm nay em đi từ HCM về Long Xuyên lúc ra khỏi đường cao tốc CT02 (theo google map) thì do xử lý chậm nên em cán vào vạch liền lúc rẽ phải. Sau đó trước khi tới trạm thu ETC thì em bị giữ lại và được báo là lỗi này trên cao tốc, mức phạt là 5 triệu.

Hix. Em tìm từ nãy đến giờ mà ko biết chỗ nào quy định mức bị phạt cao vậy ạ.

Anh em nào có kinh nghiệm có thể chỉ giúp em điều khoản mà em vi phạm với. Em xin cảm ơn ạ!

View attachment 3077337
Khổ ! Cuối năm rồi mà còn bị Dịch Conan còn hãi hơn Covid !

• Like
Reactions: Osin and CuBiMi
Hạng D
9/7/12
2.272
5.509
113
Bác gì ở TW nói rồi
Dân sai dân chịu trách nhiệm
Cán sai thì rút kinh nghiệm
Cho nên thích thì cứ chiến, cán chả xợ mấy

• Like
Reactions: thichmexe
Tập Lái
12/7/20
39
34
18
35
Chỗ này bửa có xe thi công làm biển hiệu, mình cũng chuyển làn cán vạch, mai mà ra k bị díp