Hạng B1
8/6/14
75
211
33
Em chỉ lót sàn, gắn cảm trình.
Chấm.hết.
Em cũng gắn giống bác, nhưng khi lắp xong có cảm giác xe ồn hơn hẳn. Không biết có phải do luồn dây camera trong joon cửa không?

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
E chưa lắp cái đó. Cũng tính lắp. Mà thấy ông kia lắp cho con xtrail ko dính lắm. Lại tháo ra nên em đang lăn tăn bác ạ.

Còn độ đẽo thêm hay trang trí thì em ko thích
.
Bác mua thêm băng keo 2 mặt 3M loại dày 1mm dán lên thêm. Nhiều khi lúc gia công, họ dán miếng keo hơi thấp đến lúc bác lắp lên xe thì keo không tiếp xúc với bề mặt xe.
E cũng dán mấy cái ốp cửa và một số cái phải dán lên thêm 2-3 lớp băng keo 3M 1mm

• Like
Reactions: osanhngoc
Hạng B2
2/2/13
293
710
93
Em cũng gắn giống bác, nhưng khi lắp xong có cảm giác xe ồn hơn hẳn. Không biết có phải do luồn dây camera trong joon cửa không?
Dạ.
E thấy ko vấn đề gì. Bác tháo ra kiesmr trả lại xem chổ gioăng cao su khi lắp vào có khít ko.

• Like
Reactions: RIO493
Hạng B2
2/2/13
293
710
93
Bác mua thêm băng keo 2 mặt 3M loại dày 1mm dán lên thêm. Nhiều khi lúc gia công, họ dán miếng keo hơi thấp đến lúc bác lắp lên xe thì keo không tiếp xúc với bề mặt xe.
E cũng dán mấy cái ốp cửa và một số cái phải dán lên thêm 2-3 lớp băng keo 3M 1mm
Cảm ơn bác. Khi lắp e sẽ lưu ý vấn đề bác tư vấn

Hạng C
28/4/09
792
821
93
Em giống bác, chỉ gắn thêm cái ốp inox chỗ cửa bước lên xuống. Gầm cao mà nhìn các chị em mang guốc 1 tất đạp lên xuống nhìn xót quá o_O
Chú ý cũng sẽ bị đọng nước dưới tấm ốp khi rửa xe đó bác.