Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
XaGan nói:
khalien nói:
Cái này là bắt xe máy chạy ngược chiều từ NTHiền ra bác chủ ơi!
Đúng vậy.
Chủ yếu bắt 2B, xe mù, xe mờ, xe chở cồng kềnh, và cả 3 bánh nữa.

Móa, sợ luôn .... mấy pa trên này khg biết mà 888 thấy ớn :)
CSGT Tòan bắt xe 2B ngược chiều từ NTH ra đó hoặc xe khg kiếng hậu hay chở cồng kềnh đó ...:mad:. e cafe cóc chổ head Honda xúôt nè. Chỉ mỗi bác xagần là còm đúng :)

Hạng B2
12/4/09
132
0
16
45
Bác nói chính xác. Cách đây 2 hôm em đi từ CMT8 về q1 đi ngang bùng bình thấy 3,4 chiếc. Do trong NTH là phố ốc nên nhiều người wen chạy thẳng luôn vì đoạn này ngắn nên...
khalien nói:
Cái này là bắt xe máy chạy ngược chiều từ NTHiền ra bác chủ ơi!

Hạng D
11/4/08
1.280
30
48
Ho Chi Minh city
Bắt xe máy thì có, em đang muốn hỏi bắt oto lỗi gì thôi. Vì em đi làm buổi sáng qua đoạn này hằng ngày, và mới 7g sáng đã có xxx rồi, mà em cũng thấy lụm oto thôi.

Hạng D
13/8/07
1.545
3.442
113
nhducee nói:
mấy bác trên phán dữ quá =)) ,chỉ có bắt 2B chạy ngược chiều từ NTH ra thôi mà
heheheh, vậy mà em thấy nhiều xe 4 bánh thiếu xinhan bi bắt rồi, nhất là xe từ 3/2 ra, ai k tin cứ thử từ 3-2 ra k xinhan xem

Hạng B2
19/5/12
158
60
28
michau83 nói:
hình như canh bắt xe từ hướng 3/2 ra bùng binh-rồi rẽ phải ra CMT8. Vì hướng di chuyển này thì hầu như xe đi về phía phải, thường các bác tài chỉ 1 xinhan phải để ra CMT8 --><span style=""color: #ff0000;""> bị lụm vì thiếu xinhan trái ôm bùng binh trước khi bật xinhan phải ra CMT8. </span>
cái dòng đỏ là trong luật có quy định hay tự hiểu với nhau vậy bác? Nếu bị lụm có cãi được không?

Hạng B2
14/12/09
336
230
43
sáng nào em cũng đi đường này mà (em đi 2 bánh), Cái này em làm chứng, một số bác ngại vào vòng xoay (đông xe, và khá dở hơi là nếu vào vòng xoay rồi ra lại thì lại cắt ngang dòng xe từ 3/2 đổ qua Lý Chính Thắng), khi đó các bác ấy chỉ xi nhan phải rồi cắt thẳng qua CMT8, các anh xxx đứng bên kia lụm ngay. chốt này đứng sau giao lộ một tí, gần CA Q3. Em thấy đa số là biển số tỉnh, nhưng cũng có bảng Tp dính chấu.

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Lại có cả lỗi này nữa à? xxx bắt xuống thì nói lỗi gì? cái này đâu có trong luật.
Dinasour nói:
sáng nào em cũng đi đường này mà (em đi 2 bánh), Cái này em làm chứng, một số bác ngại vào vòng xoay (đông xe, và khá dở hơi là nếu vào vòng xoay rồi ra lại thì lại cắt ngang dòng xe từ 3/2 đổ qua Lý Chính Thắng), khi đó các bác ấy chỉ xi nhan phải rồi cắt thẳng qua CMT8, các anh xxx đứng bên kia lụm ngay. chốt này đứng sau giao lộ một tí, gần CA Q3. Em thấy đa số là biển số tỉnh, nhưng cũng có bảng Tp dính chấu.

Hạng B2
3/7/12
301
67
28
Dinasour nói:
Cái này khá giống với các giao lộ như Ng V Cừ ra NTMK hay Trần Hưng Đạo ra Huỳnh Thúc Kháng,Ng Bỉnh Khiêm ra Hoàng Sa ,Ng Trãi ra PH Thái ...em chạy mấy năm rồi ngay cả xxx có mặt làm gì có vấn đề gì ??