Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn
các Bác cho em hỏi xxx hay bắt lỗi gì ngay ngã tư 3/2 và Nguyễn Tri Phương .Bảng số tỉnh đa số bị bắt nhiều nhất , ngay chốt xxx đứng luôn .

Hạng D
20/1/11
2.990
10
0
Lương Sơn Bạc
Alabama nói:
Hình như chổ này ngay C.A Q3 nè, lụm dễ ồm ...
đúng rùi Bác,đối diện tụ điểm ca nhạc 126 đó Bác hèn chi Mình thấy đông đông nhưng vù qua luôn không để ý,giờ Anh em nói mới nhớ....:D.... LƯỢM....không xi nhan,lượm chạy ngược chiều...sơ hở....là lượm...

Hạng D
11/4/08
1.280
30
48
Ho Chi Minh city
Test drive nói:
michau83 nói:
hình như canh bắt xe từ hướng 3/2 ra bùng binh-rồi rẽ phải ra CMT8. Vì hướng di chuyển này thì hầu như xe đi về phía phải, thường các bác tài chỉ 1 xinhan phải để ra CMT8 --><span style=""color: #ff0000;""> bị lụm vì thiếu xinhan trái ôm bùng binh trước khi bật xinhan phải ra CMT8. </span>
cái dòng đỏ là trong luật có quy định hay tự hiểu với nhau vậy bác? Nếu bị lụm có cãi được không?
Cái này nằm trong luật nha bác. Em bị ngay vòng xoay hàng xanh. nhưng lần đó em xi nhan đàng hoàn thế mà xxx đón em ngày đoạn ra vòng xoay hướng về cầu sài gòn.
Kêu em xuất trình giấy tờ, em không chịu và cải lý mà em cải đúng và xi nhan đàng hoàn. Đôi co không được xxx kiểm tra hành chính cho đi và ngay sau đó lụm một bác do không chịu xi nhan khi ra bùng binh.

Hạng B2
5/8/13
112
176
43
Ủa, kì vậy ta? Vậy giả sử giờ tan tầm, lưu lượng xe cực kì đông đúc thì bằng mọi giá xe ô tô phải 'chui' vào cho được cái vòng xoay để chạy 1 vòng rồi mới vào CMT8 hẻ ta (?!) Kiểu này tăng thêm kẹt xe kinh khủng lun á. Không thể hiểu và chấp nhận được, nếu đúng là các XXX bắt như bác Dinosaur đã nói.
sáng nào em cũng đi đường này mà (em đi 2 bánh), Cái này em làm chứng, một số bác ngại vào vòng xoay (đông xe, và khá dở hơi là nếu vào vòng xoay rồi ra lại thì lại cắt ngang dòng xe từ 3/2 đổ qua Lý Chính Thắng), khi đó các bác ấy chỉ xi nhan phải rồi cắt thẳng qua CMT8, các anh xxx đứng bên kia lụm ngay. chốt này đứng sau giao lộ một tí, gần CA Q3. Em thấy đa số là biển số tỉnh, nhưng cũng có bảng Tp dính chấu.