Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Nhiều nhất là đường Phổ Quang, quẹo 90 độ luôn mà e cũng chả xi với nhan

• Like
Reactions: cagiva2303
Hạng B2
19/9/07
168
92
28
e góp ý mỗi lần gặp xxx, theo kinh nghiệm của em thì khỏi cần lấy dt quay video hay thu âm gì hết để khỏi mắc công gặp fan hâm mộ xxx.
Nếu biết xxx bắt lỗi sai thì cứ nói nhẹ nhàng và yêu cầu xxx lập biên bản, xxx sẽ nói lặp lỗi nhẹ thôi cho tiết kiệm tiền này nọ, thì cương quyết kêu xxx lặp biên bản đúng lỗi, và nói là mình sẽ đi khiếu nại. xxx sẽ bla bla là tôi nhắc nhở a thôi, và cho đi, và 2 bên đều vui vẻ. còn nếu quay video thì nếu gặp xxx mất dạy thì sẽ kêu fan hâm mộ xử mình, thì thiệt vẫn về phía mình thôi.
e gặp xxx 2 lần, 1 lần ở lý thường kiệt bắt lỗi lấn tuyến, e cũng xuống nói vài câu và yêu cầu lập biên bản, xxx cũng cho đi, và còn vui vẻ xin số dt này nọ nữa. lần 2 thì gặp xxx ngay ở bùng bình nguyễn văn linh và cầu vượt, cũng nói vài câu rồi cho đi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
Hihiihi, đề tài HOT...nhưng sẽ là chuyện muôn thuở. Phòng khi có chú nào đó trên Bộ bẩu rằng: TỪ NAY CÁI ĐÓ KHÔNG ĐƯỢC PHẠT DÂN thì mới thôi. không thì...họ vẫn cứ ngày ngày kiên trì ăn bẩn.

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
e góp ý mỗi lần gặp xxx, theo kinh nghiệm của em thì khỏi cần lấy dt quay video hay thu âm gì hết để khỏi mắc công gặp fan hâm mộ xxx.
Nếu biết xxx bắt lỗi sai thì cứ nói nhẹ nhàng và yêu cầu xxx lập biên bản, xxx sẽ nói lặp lỗi nhẹ thôi cho tiết kiệm tiền này nọ, thì cương quyết kêu xxx lặp biên bản đúng lỗi. xxx sẽ bla bla là tôi nhắc nhở a thôi, và cho đi, và 2 bên đều vui vẻ. còn nếu quay video thì nếu gặp xxx mất dạy thì sẽ kêu fan hâm mộ xử mình, thì thiệt vẫn về phía mình thôi.
e gặp xxx 2 lần, 1 lần ở lý thường kiệt bắt lỗi lấn tuyến, e cũng xuống nói vài câu và yêu cầu lập biên bản, xxx cũng cho đi, và còn vui vẻ xin số dt này nọ nữa. lần 2 thì gặp xxx ngay ở bùng bình nguyễn văn linh và cầu vượt, cũng nói vài câu rồi cho đi
Duyệt em duyệt cách của bác =)) Chứ em thấy mỗi lần có clip lên là xxx cứ làm đủ trò để mình tắt máy :D! Vừa văn minh vừa đúng luật hơn nửa còn cho xxx biết mình có nhiều TIỀN (cứ lập bb đúng lỗi xxx đã thông báo trước đó) :D

• Like
Hạng C
21/11/11
542
578
93
Đoạn này em đi hàng ngày. Cứ cách ngày lại thấy một đám XXX ra đây kiemrs bánh mì của mấy chị và mấy bác ở quê lên ko rành luật.
Bọn này của Đội An Lạc, toàn mới vào nghề muốn kiếm bánh mì nhanh để gỡ lại vốn đầu tư

• Like