Hạng B1
4/9/14
85
18
8
Xxx dạo này đói quá rồi nên làm ẩu. Hên xui đẻ kiếm bánh mì thôi.

Hạng B2
3/1/12
366
153
43
Theo em luật không yêu cầu bật thì mình không bật. Ai cũng sợ mất công bị gọi vào thì thành văn hóa đám đông và làm hại người khác (xxx thấy nhiều người xi nhan lại tưởng như thế mới đúng và sẽ tóm người không xi nhan). Biết rồi mà vẫn làm là ủng hộ cái sai, làm cho đúng sai đảo lộn hết và cuối cùng là béo xxx.

Hiểu và đồng ý với Bác.
Nhưng chúng ta, người dân, người TGGT, làm sao hạn chế được tình trạng này!
Em ban đầu cũng lý tưởng, cũng máu lắm nhưng rồi phải “làm bạn với giặc thôi khi mà không xử lý được 'anh' giặc”. Khổ quá bác àh!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: cagiva2303
HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
bác đúng 1000% .. ko có lỗi cho hành vi ko có đèn tín hiệu khi đi qua đường cong nhé! chắc lâu lâu bác mới lên diễn đàn ? co nhiều thớt nói về vấn đề này rồi đó bác.. đặc biệt nhất là từ cầu vượt trạm 2 về suối tiên..đường phạm văn đồng.. v..v. bác tìm trên diễn đàn để có nhiều kinh nghiệm hơn nhé :)
Nói vui với bác nha: như vậy là bác chủ bị sai vì 1000% đúng thì đương nhiên vượt qua đúng 900%. Theo logicht thì chỉ có đúng hoặc sai, vượt qua giới hạn đúng là sai và ngược lại :3dmatkinh::3dcuoi:

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Hiểu và đồng ý với Bác.
Nhưng chúng ta, người dân, người TGGT, làm sao hạn chế được tình trạng này!
Em ban đầu cũng lý tưởng, cũng máu lắm nhưng rồi phải “làm bạn với giặc thôi khi mà không xử lý được 'anh' giặc”. Khổ quá bác àh!
Tuổi trẻ nhiệt tình cách mạng, sẳn sàng chiến đấu. Các anh hùng dân tộc thường trẻ tuổi.
Càng lớn tuổi, càng có kinh nghiệm lại càng "Cuốn theo chiều gió" vì sợ "Đấu tranh , Tránh đâu". Có gia đình, con cháu có chuyện gì, ai nuôi vợ, nuôi con?
Khổ thật! Hãy thông cảm cho tuổi già.

Hạng D
26/6/05
3.023
14.528
113
otosaigon.com
E bây giờ đi đuong nếu có lỗi e chấp nhận ký bb đi đong phạt chứ ko chung chi nữa, làm vậy e thấy tự mình tạo ra thói quen ko tốt, xxx thấy dễ kiếm ăn nên rỉ tai nhau các cách để ăn bẩn. E thấy năn nỉ đút tiền giống như mình tự hại mình vậy.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
E bây giờ đi đuong nếu có lỗi e chấp nhận ký bb đi đong phạt chứ ko chung chi nữa, làm vậy e thấy tự mình tạo ra thói quen ko tốt, xxx thấy dễ kiếm ăn nên rỉ tai nhau các cách để ăn bẩn. E thấy năn nỉ đút tiền giống như mình tự hại mình vậy.
Đây là một cách đấu tranh hữu hiệu với xxx nè.