Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Sáng nay bác Sang T&T có alo rủ em đi chung xe bác ấy cùng bác Dung Previa nhưng em bận quá không đi được nên giờ này đành ngóng hình của các bác. Chúc các bác ăn nhậu vui vẽ nhé!
Nhân đây cũng xin cảm ơn bác Sang đã nhiệt tình lôi kéo em tham gia nhưng em lại phụ lòng ạ.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Tuần sau em xin nghĩ phép cả tuần đi chơi rồi nên tuần này phải cày bù trước.....hôm qua nghe Anh Cường rủ đi chơi mừng quá trời luôn nhưng ko thu xếp công việc được.....hic....hic....ngồi ngón hình các Bác vậy

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
DANG THIEN AN nói:
Các Bác : để thuận tiện thời gian cho Các Bác em đề nghị là xuống tới nhà em từ 5H - 5H30 nha các Bác.
Cảm ơn bác đã tạo điều kiện cho mọi người có 1 buổi tối vui vẻ & 1 bữa ăn ngon!

Cảm ơn Ca sỹ Dũng PP cùng các nhạc công đã nhiệt tình phục vụ mọi người = những ca khúc thất tình vượt ko gian lẫn thời gian (lên xe về rồi mà vẫn còn hát
)

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Xedaumalai nói:
DANG THIEN AN nói:
Các Bác : để thuận tiện thời gian cho Các Bác em đề nghị là xuống tới nhà em từ 5H - 5H30 nha các Bác.
Cảm ơn bác đã tạo điều kiện cho mọi người có 1 buổi tối vui vẻ & 1 bữa ăn ngon!

Cảm ơn Ca sỹ Dũng PP cùng các nhạc công đã nhiệt tình phục vụ mọi người = những ca khúc thất tình vượt ko gian lẫn thời gian (lên xe về rồi mà vẫn còn hát
)
dù không có cát sê:D

Hạng C
26/4/12
865
35
28
CHIEUCUONG nói:
Xedaumalai nói:
DANG THIEN AN nói:
   Cảm ơn bác đã tạo điều kiện cho mọi người có 1 buổi tối vui vẻ & 1 bữa ăn ngon!      Cảm ơn Ca sỹ Dũng PP cùng các nhạc công đã nhiệt tình phục vụ mọi người = những ca khúc thất tình vượt ko gian lẫn thời gian (lên xe về rồi mà vẫn còn hát
)
dù không có cát sê:D
Thì ra là iive show của ca sĩ Dũng Phờ Phờ. Công nhận ca sĩ Dũng rất nhiệt tình, đăc biệt sức khoẻ rất tốt, bonus chục miền tây luôn. Ko cần MC câu giờ nghỉ giữa các bài, pờ rồ quá đi! 2 tay guitar cũng chơi xuyên suốt luôn, một tay rất độc, chân dưới đất chân trên ghế ôm cây đàn với cái dáng ko đụng hàng luôn. Bác nào ghi lại khoảnh khắc này phọt lên đi ạ. E ngưỡng mộ các bác Previa quá!!!

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Cảm ơn bác bác DANG THIEN AN đã tổ chức cho AE một buổi off thật là chu đáo và vui vẻ.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Gom được 19 bác + 7 xe: Tâm + Mạnh + Sjw + Phát Cvp + Nghi + "Ông bà Smith" Trungtri + "Anh Chị" Nguoiphutinh & F1 + "Cặp đôi" Seagal + Cuongcualu + Xedaumalai + Dũng BS + CC + Dũng Previa Lady + Nai + T&T (tuốt từ ĐL!!!) + Taomaylanh.
Tới hơn 5g30 mới depa từ cao tốc. Công nhận cảm giác đạp đều em Previa 100km/g hơi giống như đang ở trong... phi thuyền! :D
Cập "bến mới" của bác Hậu
lời mời off mặn từ  TÂN AN

... Không chừa được cái "tật" 88888 về xe cộ! :D

Last edited by a moderator:
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Măm măm!!! "Tương" tới 3 chai gụ thì cũng hơi "dzợn" thiệt! Khoái chai "pín cọp"!!!
Toàn "Ùùùùù! Cười dzì ghê dzậy!"

Mồi ngon wá!!! Thanks bà cả bác Hậu nhe!