cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Live show Dũng Phờ Phờ nè các bác ơi

lời mời off mặn từ  TÂN AN

Khán giả nhiệt tình chưa?

Chân dung của hai nhạc công nè

Và chân dung của sao Phờ Phờ nè

Xin lỗi các bác hình chộp bằng "ai phôn" mà chất lượng như vậy đóa

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Nhậu ai cũng xỉn hết ai chạy xe về vậy ta? Thấy mấy bác đi chơi vui quá làm em thèm ghê.

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Thay mặt gia đình em, xin cho em được cám ơn hết cả các Bác & các Chị đã xuống em chơi rất nhiệt tình.

Số Bia ken mà các Bác mang xuống uống thế nào mà sáng dậy em thấy còn lại mênh mông, các Bác nghỉ coi có cách nào xử lý cho nó hết luôn nha. một lần nữa xin thành thật cám ơn hết cả các Bác. :):)

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
DANG THIEN AN nói:
Thay mặt gia đình em, xin cho em được cám ơn hết cả các Bác & các Chị đã xuống em chơi rất nhiệt tình.
Số Bia ken mà các Bác mang xuống uống thế nào mà sáng dậy em thấy còn lại mênh mông, các Bác nghỉ coi có cách nào xử lý cho nó hết luôn nha. một lần nữa xin thành thật cám ơn hết cả các Bác. :):)
Tuân sau quây tiếp nha

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Chúc mừng các bác đã có 1 buổi Off thành công vượt mong đợi

Cám ơn bác DANG THIEN AN đã tạo điều kiện thuận lợi cho anh em Off, em rất tiếc vì đã ko tham gia được

Hôm nay thứ 6 thì lại rảnh quá trời, chẳng biết làm gì

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
B_O_S_S nói:
Chúc mừng các bác đã có 1 buổi Off thành công vượt mong đợi

Cám ơn bác DANG THIEN AN đã tạo điều kiện thuận lợi cho anh em Off, em rất tiếc vì đã ko tham gia được

Hôm nay thứ 6 thì lại rảnh quá trời, chẳng biết làm gì

Theo phát ngôn 9 thức từ người đại diện của Dũng Ca Sỹ thì cứ sau 17h30 mỗi ngày đều có live show do ca sỹ Dũng là hát 9. Bác có thể tạt ngang vừa dùng bia vừa nghe nhạc sống.

PS: Vé vào cổng đang bán ngoài thị trường là vé giả. Xin vui lòng để lại địa chỉ email để tiện việc gửi vé mời. Vâng! Xin cảm ơn.

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Nhà bác Dang thien an mà chơi một cái BBQ thì còn gì để nói phải không mấy Bác.