Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
e vừa đl-sg hôm qua mấy 5 tiếg 45p , chạy theo biển báo 50-80 , vượt sau khi hết cấm vượt . e về thấy đườg hơi vắng chak mọi ng hôm nay mới về

Hạng B2
4/8/12
150
63
28
Ngân hàng Sacombank
Hôm nay đọc bài của bác huan_fashon, joephan , mình cũng có vai ý kiến sau , mình đã tưng đăng bài ( cảnh báo lái mới từ DL về SG cảnh báo xxx ) vậy có nhiêu bác vô comment về bài viết cửa mình với những lơi lẽ khiếm nhã mà ko chịu luu ý lới nhắc của minh ma bây giơ nhiêu men trong diễn đàn bị dính lỗi như vậy mình cũng buồn , nên qua đây mình nhắc lần cuối cùng chì cần chạy đúng 50km/h trong khu dân cư không có dãi phân cách cứng từ BẢO LỘC VỀ ĐỊA PHẬN ĐÔNG NAI. không được vượt bất kỳ lý do gi nếu ko thật sự cân thiết vì cũng chẳng về sớm hơn được bao nhiều mà dính bãy tốc độ của CA ĐN thì mệt t lắm
Cám ơn Anh rất nhiều

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Đi từ Đà Lạt về hoặc lên Đà Lạt, cứ từ từ, vừa đi vừa thư giãn, khỏi căng thẳng đối phó với bọn cờ hó này cho đỡ mệt đầu.
Còn bọn thầy tớ ở Đồng Nai thì kinh : móa, làm Hải Quan ở Tân Thuận : 50-70K, ở Đồng Nai : 180 -250K
:3dgian::3dgian:
Đúng là Cớ hó đẻ ( có tội cho mấy chú chó cưng không ta :3dcuoigif:)

• Like
Reactions: nguyenhongtanphu
Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
Theo em nhớ thì chỉ trung tâm DiLinh mới có con lươn, nhưng đường quá dằn sóc nên hiếm khi chạy được 60. Còn tòan tuyến QL20 thì cứ 80/50 cho đúng luật.
Em đi công việc SG ĐL thường xuyên mà có bao giờ bị dính đạn đâu.
Ngưỡng mộ!!!:3dnhacnon:

Hạng C
12/4/13
833
11.443
93
XXX đồng nai từ bao nhiêu năm rồi vẫn vậy. Nổi tiếng tiêu cực là thế, xxx bắn nhau, đạo đức đi xuống nghiêm trọng, bao nhiêu báo đánh cũng chưa dẹp được tình trạng này!?
Xin lỗi bác nói đạo đức?? Em có nghe nhầm kg?!

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
báo cáo các đồng chí ..... tình hình QL 20, từ Đà lạt xuống "Xề gòn", ngày hôm qua :
Chốt hạ xuống tiền lần thứ nhất ....... là trước khi đến TL 763
Chốt hạ xuống tiền lần thứ hai ...... trước khi đến TL 762

QL 1 rẽ vào trạm thu phí Dầu Giây, trước khi đến biển báo 100 - 80 - 60. ... mềnh phát hiện
.....mấy cái áo mưa - hiểu là bao cao su cũng được nhá ... vất lung tung thấp lè tè trên/dưới tấm chắn nhôm, giữa con lươn ....
.... ngoài ra gần cột 100 có mấy tấn ván thùng, được dựng giống cái lều thấp tè le .... chắc là nơi hành lạc của bò lạc
Các anh trai, mợ gái lỡ .... hành lạc trước trạm thu phí này ..... nhớ trả tiền vé cao tốc xong... tấp lề trả tiền hành lạc luôn nha ....

Hạng B2
9/7/07
315
226
43
Bác # mà chịu khó chút về làm Bí thơ ĐN một thời gian chắc là nhiều chuyện vui các bác nhể!

Hạng B1
25/8/15
93
318
53
37
báo cáo các đồng chí ..... tình hình QL 20, từ Đà lạt xuống "Xề gòn", ngày hôm qua :
Chốt hạ xuống tiền lần thứ nhất ....... là trước khi đến TL 763
Chốt hạ xuống tiền lần thứ hai ...... trước khi đến TL 762

QL 1 rẽ vào trạm thu phí Dầu Giây, trước khi đến biển báo 100 - 80 - 60. ... mềnh phát hiện
.....mấy cái áo mưa - hiểu là bao cao su cũng được nhá ... vất lung tung thấp lè tè trên/dưới tấm chắn nhôm, giữa con lươn ....
.... ngoài ra gần cột 100 có mấy tấn ván thùng, được dựng giống cái lều thấp tè le .... chắc là nơi hành lạc của bò lạc
Các anh trai, mợ gái lỡ .... hành lạc trước trạm thu phí này ..... nhớ trả tiền vé cao tốc xong... tấp lề trả tiền hành lạc luôn nha ....
2 tuần liên tục, các ngày khác thì k biết sao, chứ chiều chủ nhật nào cũng có nhóm đứng sau trạm thu phí DG hết, lần nào em qua cũng có vài bác bị hỏi thăm.

• Like
Reactions: nguyenhongtanphu
Hạng B1
9/7/13
79
94
18
56
Theo em thấy thì tốc độ bây giờ khó dính lắm. Vì đa phần các bác kỹ lưỡng hết rồi.
Những đoạn đô thị thì trống vắng lắm mới hơn 50, chứ bình thường: gia tân, gia kiệm, phú túc, phú cường, định quán, tân phú...khó mà quất hơn 50 được vì đông xe quá!
Nên các bác chú ý vượt và lane thôi (mà ĐN giờ bắt này nhiều!)