Tập Lái
3/1/15
22
44
13
37
hàm tân bình thuận
Anh thật nhã nhặn!
Dù sao thì cũng nên chạy xe cẩn thận! Người ta phạt mình vì mình sai. Sai rồi lại hối lộ là ai nữa. Không nên bác ạ.
Mình xin thề là mình ko hề đi sai luật nha bạn, cái này là do mình bị gài.. Nhưng cãi thì ko lại nên thôi, cuối năm xã xui luôn bác ah..

• Like
Reactions: Haiauphisu
Hạng B1
10/11/14
83
134
33
28
Mình xin thề là mình ko hề đi sai luật nha bạn, cái này là do mình bị gài.. Nhưng cãi thì ko lại nên thôi, cuối năm xã xui luôn bác ah..
Mình thích sự điềm tĩnh của bạn! Nhưng mình thường đi qua chỗ ấy, không phải bị "gài" đâu. Tx sơ xuất thôi.

Tập Lái
3/1/15
22
44
13
37
hàm tân bình thuận
Mình thích sự điềm tĩnh của bạn! Nhưng mình thường đi qua chỗ ấy, không phải bị "gài" đâu. Tx sơ xuất thôi.
Cái này bạn nói do sơ xuất thì có lẽ ko chính xác cho lắm. Người tham gia giao thông khi điều khiển phương tiện họ phải quan sát tín hiệu giao thông, tiếp đó quan sát các phương tiện giao thông khác. Ko lẽ cứ cắm đầu nhìn đèn hoài. Mà theo mình hiểu thì đối với trường hợp lỡ đi vào ngã tư khi đèn tín hiệu chuẩn bị chuyển vàng thì ko vi phạm luật giao thông mà bạn. Đó ko gọi là vượt đèn đỏ.

Hạng C
17/12/08
792
100
43
Cho nay la bi gai, xx no dieu khien den do roi chup hinh lai, da co topiccua ngot pro de cap

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Hom nay Đồng hồ đếm ngược vẫn hoạt động bình thường nha các bác.

• Like
Reactions: ToanSaigon