Hạng C
16/4/13
539
391
63
Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Tiền nào mà mua vứt đấy tận 20 năm thu hoạch, biết bao nhiêu là chi phí cơ hội
Nhiều khi nằm 1 chổ lại chắc ăn hơn đi đầu tư bên ngoài giá cả lên xuống , lại bị lừa .
Như căn bên q8 em bán 2015 dc 1t7 , h căn đó tầm 3 tỷ
Cầm 1 tỷ 7 đầu tư h thu lại dc 2 tỷ mấy mà cực lại phải suy nghĩ nhiều

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Nhiều khi nằm 1 chổ lại chắc ăn hơn đi đầu tư bên ngoài giá cả lên xuống , lại bị lừa .
Haha vậy là do mình đầu tư sai chỗ. Dau tư la máu đỏ đen mà. 1t7 cua bác dem xuong q9 la giờ gan 4ty roi

• Like
Reactions: pheo@ and baotruc91
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Theo đó, để quy hoạch vùng phụ cận sân bay quốc tế Long Thành đạt hiệu quả cao, ông Vĩnh đề nghị chính quyền huyện Long Thành, Nhơn Trạch và các đơn vị có liên quan tạm ngưng cấp phép các dự án xây dựng khu dân cư, phân lô bán nền để chờ quy hoạch.

http://phunuonline.com.vn/nha-dat/d...n-lo-ban-nen-quanh-san-bay-long-thanh-107800/
Đồng Nai nơi chung sẽ còn thay đổi quy hoạch nhiều bác ơi! Có cái sân bay là có thay đổi, có cái cầu Cát Lái cũng sẽ có nhiều thay đổi. Cũng Hên xui lắm

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Bái toán con bò mà. Bác bán đi rồi bác muốn mua lại phải giá cao hơn.
Biết lô đất cứ giữ lại sẽ lên giá hoài.
Nhưng phải bán rồi phải mua rồi lại bán, rồi lại mua, lại bán thì mới có dòng chảy đồng tiền chứ bác :).
Không nên tiếc cái gì đã qua mà hãy hài lòng với cái mình đang có. Tiếp tục mua và bán đi bác :)

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Bái toán con bò mà. Bác bán đi rồi bác muốn mua lại phải giá cao hơn.
Biết lô đất cứ giữ lại sẽ lên giá hoài.
Nhưng phải bán rồi phải mua rồi lại bán, rồi lại mua, lại bán thì mới có dòng chảy đồng tiền chứ bác :).
Không nên tiếc cái gì đã qua mà hãy hài lòng với cái mình đang có. Tiếp tục mua và bán đi bác :)
Trong thời điểm thích hợp, chỉ có một số tay lớn áp dụng chiêu mua lại của mình đã bán để kích giá lên. Không phải ai cũng làm đc đâu nha bác. Xúi bậy à.

• Like
Reactions: Liembk