Hạng C
9/7/16
557
374
63
35
Hồ Chí Minh
Chắc chắn là phải thay bác ơi. Khi bác đặt câu hỏi như vầy nghĩa là bác đã canh cánh trong lòng, đi vậy mệt đầu lắm. Với cái này nó ảnh hưởng trực tiếp đến an toàn của xe. Em từng bị cú còn đau hơn, thay vỏ buổi sáng, buổi tối đi ngang qua dốc Thiên Thu chỗ XLHN sụp ổ gà (ổ gà chỗ này là kinh điển, cứ tầm vài tháng là lại xuất hiện) thế là phù ngay đúng cái vỏ mới thay. Sáng hôm sau lại lật đật thay tiếp, mấy đứa thay vỏ cười cười. Nhưng em để ý là cái vỏ mới bị phù của em tụi nó thay xong đánh dấu lại và đem để chỗ đặc biệt, ko biết sẽ làm gì với cái vỏ mới tinh đó
Em đoi bánh sơ cua lên rồi

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Em cho nó xuống bánh sơ cua luôn rồi ah
Sướng nhỉ. Lốp sơ cua xe bác to bằng lốp chính à. Lốp sơ cua xe e nó nhỏ hơn nên vứt. Cơ mà h cũng k cần bánh sơ cua làm j. Ở đâu h cũng có vá lưu động rồi đi tới đâu xin số tới đó. Trừ khi đi lên rừng k có thôi.

Hạng C
9/7/16
557
374
63
35
Hồ Chí Minh
xe hạng B ,C thì cái lốp loanh quanh khoảng 2 triệu ,thay mới cho yên cái bụng ,nhẹ cái đầu .Chứ chạy xe mà suy nghĩ tới nó cũng ớn
Tui đã từng chạy 60km vô đường đá dăm mà bị chém tét vỏ bên phụ ngay chỗ vành xe . Nổ vỏ như bom nghe mà kinh hoàng ,may mắn là xe có cân bằng điện tử nên không bị xỉa loạn choạn tay lái
Ok bác ah

Hạng D
6/12/14
1.336
1.295
113
Sướng nhỉ. Lốp sơ cua xe bác to bằng lốp chính à. Lốp sơ cua xe e nó nhỏ hơn nên vứt. Cơ mà h cũng k cần bánh sơ cua làm j. Ở đâu h cũng có vá lưu động rồi đi tới đâu xin số tới đó. Trừ khi đi lên rừng k có thôi.
Hình như đa số bánh sơ cua bằng bánh chính. Thiểu số bánh sơ cua nhỏ hơn. Tôi chạy qua 6 chiếc xe rồi, xe nào cũng có bánh sơ cua y hệt bánh chính.

• Like
Reactions: Thanh2801
Hạng D
9/2/18
3.396
4.989
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Hình như đa số bánh sơ cua bằng bánh chính. Thiểu số bánh sơ cua nhỏ hơn. Tôi chạy qua 6 chiếc xe rồi, xe nào cũng có bánh sơ cua y hệt bánh chính.
Em đi qua con Escape và cx8 có bánh sơ cua ốm nhom nhìn tếu lắm, đã vậy còn hạn chế dưới 80km/h. Nghĩ tốt hơn những mẫu không có.

• Like
Reactions: Thanh2801