Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Đang sài nito thấy củng ngon mà mỏi lân bơm hơi cực

Cho mình hỏi: bác bơm 1 lần khí Ni tơ thì bao lâu bác bơm lại, nếu 1 tháng thì khá OK, nếu 1 tuần mình xin suy nghĩ lại...Cảm ơn bác ! :3dnhacnon:

Bác đến địa chỉ 302 An Dương Vương, Phường 4, Quận 5 có bơm khí nito đó bác. Ngã tư An Dương Vương với Trần Bình Trọng.
Cảm ơn bác chia sẻ! :3dtanghoa:

Tập Lái
3/8/15
14
10
3
Phải thừa nhận dùng khí nito ít phải xem lại áp suất lốp. Quy trình bơm lần đầu máy tự động làm: hút khí cũ ra, bơm nito rồi lại hút ra sau đó bơm lần cuối.

Hạng B2
23/8/11
438
373
63
Phải thừa nhận dùng khí nito ít phải xem lại áp suất lốp. Quy trình bơm lần đầu máy tự động làm: hút khí cũ ra, bơm nito rồi lại hút ra sau đó bơm lần cuối.
Hôm qua tôi mới đi châm lại khí Ni-tơ cho 04 bánh với chi phí là 80k. Lần trước tôi bơm là hồi giữa tháng 1. Tính ra được hơn 6 tháng mà áp suất xuống có chút xíu.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Tập Lái
3/8/15
14
10
3
Hôm qua tôi mới đi châm lại khí Ni-tơ cho 04 bánh với chi phí là 80k. Lần trước tôi bơm là hồi giữa tháng 1. Tính ra được hơn 6 tháng mà áp suất xuống có chút xíu.
Xe của tôi Kia MN hết 60K. Phải công nhận nito được. Thích nhất là chạy cao tốc, đường dài thì yên tâm hơn.