Hạng B2
26/2/23
219
225
43
33
kinh, em cũng mới đi ngang thấy sạch bóng cột điện. Trạm điện đối diện thấy cũng rục rịch dẹp làm công viên nước luôn.
tui nhà kế bên ngày nào chả đi ngang, hiện chưa dời được 1 trụ điện nào hết nhé.

Hạng D
1/4/15
1.233
2.273
113
khu này so với khu dân cư Phú Xuân của Vạn phát hưng thì bên nào đi lại tiện lợi hơn vậy bác
Khu phú xuân hạ tâng xung quanh hoàn thiện, htp đi lại ổn chỉ là hơi đông với nhiều ze tải, ngay phú xuân gần ub nhà bè chợ búa, dân cư đông mua ở liền thì ngon hơn, tương lai thì có thêm nlb đâm thẳng xuống.
Khu vph bên nhơn đức này nếu làm tốt thì chỉ dc nội khu, đường vào chỗ nb, lvl còn hơi kém do nhỏ và ngập, đặc biệt là nb khúc gần lối vào thường xuyên ngập và xe rác, đường vào dự án nhỏ như con hẻm, xung quanh vắng vẻ, nên hiện tại không bằng bên px, chờ huyện nb nâng tầm hạ tầng thì chắc lâu, lvl trục chính bao nhiêu năm còn chưa mở rộng dc, may là xong dc cầu lk cũng mừng.

• Like
Reactions: hoaphuong
Hạng D
14/8/17
1.064
1.479
113
42
Khu phú xuân hạ tâng xung quanh hoàn thiện, htp đi lại ổn chỉ là hơi đông với nhiều ze tải, ngay phú xuân gần ub nhà bè chợ búa, dân cư đông mua ở liền thì ngon hơn, tương lai thì có thêm nlb đâm thẳng xuống.
Khu vph bên nhơn đức này nếu làm tốt thì chỉ dc nội khu, đường vào chỗ nb, lvl còn hơi kém do nhỏ và ngập, đặc biệt là nb khúc gần lối vào thường xuyên ngập và xe rác, đường vào dự án nhỏ như con hẻm, xung quanh vắng vẻ, nên hiện tại không bằng bên px, chờ huyện nb nâng tầm hạ tầng thì chắc lâu, lvl trục chính bao nhiêu năm còn chưa mở rộng dc, may là xong dc cầu lk cũng mừng.
Khó hiểu tại sao 2 trường ĐH mở tại đây. Đa Phước thu hẹp, dời về Cần Giờ khu này sẽ đẹp.

• Haha
Reactions: pamken
Hạng B2
26/2/23
219
225
43
33
Bác thật tài mua đáy bán đỉnh cột điện cao thế luôn.
mua từ hồi 2020 :)) thoát hàng không phải ngay đỉnh nhưng cũng có lời. chúc các bác ở lại đu cột điện may mắn.

Hạng B2
15/5/17
231
641
98
43
em ngáo thế, đầu tư bds mà lên youtube coi à :)). sau 2 tháng từ khi tin kia ra, cột điện vẩn ở đó em nhé.
Tổng cộng 6 cột, người ta đã đi ngầm 3 cột. 3 cột còn lại làm thời gian tới. Bớt ngáo đi chú e

• Like
Reactions: mariovo94