Tập Lái
29/11/22
4
4
3
34
Không biết có bác nào khi tìm hiểu hay chọn dòng phim cách nhiệt chả quan tâm mấy về các thông số của hãng đưa hay không? Em thì em xem mấy thông số đó tham khảo thôi, chứ cũng chả biết nó có đúng thực tế hay không? Em chọn phim chỉ đơn giản là đến tận nơi để cảm nhận thực tế bằng giác quan của mình qua các demo của hãng. Sau đó chọn nơi theo cảm nhận của cá nhân là cách nhiệt ổn, giá mềm hơn trong số đó. Nên theo quan điểm của em là không ưu tiên chọn thương hiệu nổi tiếng (vì giá thành sẽ cao), mà ưu tiên vào cảm nhận thực tế.

Không biết các bác lựa chọn phim cách nhiệt dựa vào tiêu chí gì?

Tập Lái
8/12/22
10
3
3
34
theo tôi thì vẫn nên lựa chọn film cách nhiệt theo thông số nha. Có những chỉ số như tỉ lệ cản ánh nắng mặt trời, tỷ lệ truyền sáng..

• Like
Reactions: nguyenbachhung
12/12/22
18
6
3
31
Bên em là đúng theo tiêu chí của bác luôn á. Thương hiệu không trội, nhưng chất lượng thì không thua kém các "anh em" có tiếng trong ngành. Bên em toàn anh em trong cộng đồng xe truyền tai nhau đến dán thôi. Các bác có thể tham khảo dòng Cool UV400 của Otovietnam tại đây https://otovietnam.com/phim-cach-nhiet-o-to/ hoặc alo e 0903199411 có giá ưu đãi mùa tết
Lựa chọn phim cách nhiệt có nên dựa vào thông số?

Attachments

Tập Lái
15/5/19
49
56
18
36
Em có 1 thắc mắc tại sao hãng nó không tích hợp cái gì chống tia UV, cực tím vào thẳng kính xe luôn? Anyway vote 1 phiếu cho Cool uv400, em xài 3 năm nay rồi rất ổn, kỳ bị rách một miếng cũng được bảo hành nguyên miếng

Tập Lái
5/12/22
8
8
3
37
Bên em là đúng theo tiêu chí của bác luôn á. Thương hiệu không trội, nhưng chất lượng thì không thua kém các "anh em" có tiếng trong ngành. Bên em toàn anh em trong cộng đồng xe truyền tai nhau đến dán thôi. Các bác có thể tham khảo dòng Cool UV400 của Otovietnam tại đây https://otovietnam.com/phim-cach-nhiet-o-to/ hoặc alo e 0903199411 có giá ưu đãi mùa tết
View attachment 2847978

Này mình xác nhận nhé, mình được anh bạn giới thiệu bên Cool UV400. Giá mềm, nhưng chất lượng không hề thua kém các thương hiệu nổi tiếng khác