Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
mình nghĩ tầm giá đó có nhiều xe. quan trọng là phải biết mình thích cái gì thôi.

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Mình mua 3 con Kia morning màu đỏ, trắng, vàng. 3 ngày Tết mỗi ngày đi 1 con.

Hạng B2
20/8/14
115
17
18
40
Klq, nhưng mẫu nữ đứng cạnh con tucson sai quá sai. Camry ngoại hình chất, tucson thì sporty có vẻ sporty nhưng trông khá phổ thông. Mà bác chủ thớt đưa 3 con hình như klq chủ đề lắm nhỉ!!!!!

Hạng B2
13/12/11
180
2.447
93
dòng CUV khoảng 1t2 giờ rất nhiều lựa chọn. Đúng là nhức đầu thật.

Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Hình như Bác Thành Công mua bài hơi quá.
Tuson ư ?
Gặp Tui thì: ít tiền hốt CX5, CRV nhiều tí hốt Subaru.
Với em Sedan hả : tầm tiền ý Mada6 còn dư vài trăm bỏ bank lấy lãi.
Bán Tải ah. Ranger hợp lý.
Mỗi người mỗi ý thích, nói như bạn thì Tucson bán ai mua? thế mà bi giờ ra đường toàn thấy Santafe và Tucson chạy đầy đường, cần gì phải mua báo.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Hình như Bác Thành Công mua bài hơi quá.
Tuson ư ?
Gặp Tui thì: ít tiền hốt CX5, CRV nhiều tí hốt Subaru.
Với em Sedan hả : tầm tiền ý Mada6 còn dư vài trăm bỏ bank lấy lãi.
Bán Tải ah. Ranger hợp lý.

CX5 cửa gì so với Tuc nhập..con tuc (nhất là màu đỏ) ở ngoài nhìn đẹp lạ so với con cx5 nhé..trải nghiệm rồi hãy phán nha

Cửa thực tế thôi Bác ơi.
Tuson bán bằng số lẻ của CX5 hay CRV chưa? nếu ngon vậy sao bà con không mua ?
Tui chả tin hơn 1000 người hàng tháng mua CX5 hay CRV là kém hiểu biết còn vài chục người mua Tuson là có hiểu biết.

em xem và lái thử tucson cx5 crv 2.0 và x trail 2.0 (SL) cuối cùng lấy x trail. Tucson nhiều lời khen lắm nhưng 80% các bác khen hết lời đó vẫn đang lưỡng lự CRV hay CX 5. CX5 nhiều người đi quá thấy ko có gì đặc biệt ngồi lên ko có cảm giác hứng thú (ý kiến cá nhân). CRV thì trang bị nội thất nghèo nàn, cuối cùng em x trail lại làm em hài lòng dù hơi cố hơn mấy con kia 1 chút
Tucson được rất nhiều tạp chí bên tây lông review rất xuất sắc trong mảng compact Crossover của nó nhé bác.
1 đằng Tucson nhập so với CX-5 của anh THACO (không được là Mazda ráp nữa cơ) là em đã thấy khập khiễn rồi.
Em đã ngồi lái/ngồi sau CX-5 2.0 (của ku em) lẫn Tucson (ông hàng xóm) rồi, em chả thấy cửa nào CX-5 so được với Tucson (sorry 500 anh em mua CX-5 nhé, có hơn chắc hơn được mỗi cái động cơ skyactive 2.0 so với NU 2.0).
Em mà băn khoăn phân khúc này thì có Xtrail thôi (CRV ok nhưng honda VN chả chịu nâng cấp).

Em mua xe phục vụ em và gia đình, chả quan tâm ai hỏi xe gì? mua nhiêu ? sao lại mua xe hàn? bán lại lỗ nhiêu? (mấy người có 4B thì chả ai hỏi em câu đó, toàn thánh phím & GATO nên em chả chấp)..
.
.
.
Em thì không thích bền lẫn option nên em đi xe Mỹ ạ.

Hạng B2
16/11/16
106
44
28
35
Hà Nội
Tucson được rất nhiều tạp chí bên tây lông review rất xuất sắc trong mảng compact Crossover của nó nhé bác.
1 đằng Tucson nhập so với CX-5 của anh THACO (không được là Mazda ráp nữa cơ) là em đã thấy khập khiễn rồi.
Em đã ngồi lái/ngồi sau CX-5 2.0 (của ku em) lẫn Tucson (ông hàng xóm) rồi, em chả thấy cửa nào CX-5 so được với Tucson (sorry 500 anh em mua CX-5 nhé, có hơn chắc hơn được mỗi cái động cơ skyactive 2.0 so với NU 2.0).
Em mà băn khoăn phân khúc này thì có Xtrail thôi (CRV ok nhưng honda VN chả chịu nâng cấp).

Em mua xe phục vụ em và gia đình, chả quan tâm ai hỏi xe gì? mua nhiêu ? sao lại mua xe hàn? bán lại lỗ nhiêu? (mấy người có 4B thì chả ai hỏi em câu đó, toàn thánh phím & GATO nên em chả chấp)..
.
.
.
Theo em thì với giá đó Tuc tuổi gì với CX5 2.5, mang 2.0 ra so làm gì. Sory mấy bác đang chém gió Tuc

• Like
Reactions: nguyendangtin
Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113

.
.
.
Tucson ko ai chê cả chỉ có điều CX5 giá giảm tốt quá làm dân tình ko đắn đo khi lựa chọn, phải nói nó ngon trong tầm giá đó.

• Like
Reactions: sontung