Hạng B2
2/5/16
234
191
43
Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Toyota Mỹ giá rẽ ( ở nước Mỹ nhe ) mà lại bền , nên Đặc Nhiệm hay Khủng Bố đều xài ... còn Toyota VN thì giá mắc còn bền thì cũng có nhưng ko bằng USA :D

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng B2
15/3/15
124
44
38
33
Các hãng khác thì em không dám nhận xét vì không biết. Ở đây Bài viết đề cập đến Ford và Toy thì mình nói về hai thương hiệu này đi bác, mở rộng ra làm gì
Ford thì hiện tại đang là one ford.
Toy thì năm ngoái em có xem so sánh Cam 2015 xứ mình lắp ráp và Cam sx Mẽo, thấy khác rất xa về chất lượng, cái này bác có thể dễ dàng tra cứu mà. Năm nay Toy của xứ mình bằng Mẽo không thì em không biết vì không đủ tiền để để ý
Thằng em con ông cậu em mới mua bmw serie 5 được hơn tháng, em ngồi nghe thấy nó nói cái này xe em không có / cái kia bị cắt bớt ( so với bản châu âu và mẽo ). Nghe thì biết vậy thôi, vì em cũng chưa bao giờ tìm hiểu đến xe của Đức vì ít xèng
P/S : Em ko phải người của Ford hay bất kỳ hãng xe nào .
One Ford mình nghĩ là Ford nó tiết kiệm nện hạn chế các mấy xe lại
Ko còn nhưng mấu dành riêng cho 1 thị trường mà là chung cho cả TG
Chỉ là tiết kiệm chi phí thôi
Ko có nghĩa là 1 con Ford VN y như con Ford Mỹ.

Hạng B2
13/1/15
381
89
28
Toyota sản xuất xe chất lượng tốt thật,nó mang đến sự tin tưởng an tâm cho người dùng,ah mà hàng cho thị trường âu mĩ/nhật nhé:D

Hạng B2
24/11/08
156
144
43
www.otosaigon.com
Tiêu chuẩn an toàn, bảo vệ môi trường,... của Mỹ rất cao so với phần còn lại của thế giới. Làm được xe để bán ở Mỹ không đơn giản, ở đó luôn có các cơ qua, hiệp hội độc lập và rất công tâm đánh giá chất lượng của các loại xe bán vào TT Mỹ. Toy bán được rất nhiều xe ở đó chứng tỏ Toy ko phải dạng vừa. Nhưng cái mà nó được phong thánh ở VN là thái độ coi thương dân Việt, lắp ráp rất cẩu thả. Người ta đã từng thấy những bộ máy của Toy han rỉ được Toy nhập về qua cửa khẩu cảng Hải Phòng. Ko biết ráp vào xe nào. Anh Tạch- kỹ sư chính của Toy Vn, xác nhận điều này.

Hạng B2
11/12/11
302
2.333
93
Mấy con xe Hilux, Ranger, 70 Serie Land Cruiser có lắp ráp, sản xuất bên Mỹ quái đâu mà mà ngồi bưng bô tiêu chuẩn an toàn, bảo vệ môi trường, bla bla... Mua cung cấp cho bọn phiến quân ăn thịt người, bọn IS chứ đặc nhiệm cái gì. Lại thêm mấy thằng bệnh, bất cứ đề tài nào, dù chả liên quan mịa gì cũng lôi xe mà chúng ghen, chúng ghét ra dè bỉu.