Hạng B2
11/10/09
213
60
28
Quận 2, Hồ Chí Minh
Re:Thu Phí Oto Xa lộ Hà Nội: tránh "mất tiền" oan

Em doc khong nổi luon...

Tóm lại di qua trạm thu phí chỗ Cát Lái thì có được mien chỗ tram quan Hầm Thủ Thiêm hay trạm chỗ cầu PHú Mỹ không vậy các bác?

MU
Hạng B2
31/5/11
242
2
18

FYI, Túm lại làm như bác chủ topic thì okie trước 1/6/2013, nhưng vì từ ngày này trạm thu phí này thu phí cho cầu Rạch Chiếc nên kể như từ nay phải đóng đủ và ko còn phiếu tạm nữa.

Guest
22/6/12
397
4
16
47

Em nghĩ topic đã hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc, giờ là dĩ vãng. Cám ơn tất cả đã đóng góp cho topic và đặc biệt cám ơn bác chủ.

Hạng B2
10/7/12
327
5
18
Sài Gòn

Với thời điểm hiện nay (tháng 8/2013) các Bác có thể tiếc kiệm được 1 lược thu phí trên xa lộ Hà Nội nếu các Bác đi hướng từ trung tâm Sài Gòn về Thủ Đức, Đồng nai.
Lộ trình đi như sau:
Qua cầu Rạch chiếc, xe tiếp tục bon bon, vừa qua cổng của cảng Phước Long, bên tay phải có đường Nam Hòa (nằm xéo 1 góc khoảng 40 độ so với Xa lộ Hà Nội). Các Bác rẽ vào đường này (nhớ là chưa tới cây xăng nhá).
Chạy đến cuối đường (Nam Hòa) rẽ trái vào đường Tây Hòa khoảng 50m là tới đèn tín hiệu. Đây là ngã tư MK. Các Bác rẽ phải là tiếp tục bon bon trên xa lộ Hà nội.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/7/12
327
5
18
Sài Gòn

Các Bác tham khảo khảo hình bên dưới.
Lưu thông qua cầu vượt Cát Lái và Hầm Thủ Thiêm - Chú Ý tránh mất NHIỀU TIỀN "Oan"

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân

laducvu nói:
Với thời điểm hiện nay (tháng 8/2013) các Bác có thể tiếc kiệm được 1 lược thu phí trên xa lộ Hà Nội nếu các Bác đi hướng từ trung tâm Sài Gòn về Thủ Đức, Đồng nai.
Lộ trình đi như sau:
Qua cầu Rạch chiếc, xe tiếp tục bon bon, vừa qua cổng của cảng Phước Long, bên tay phải có đường Nam Hòa (nằm xéo 1 góc khoảng 40 độ so với Xa lộ Hà Nội). Các Bác rẽ vào đường này (nhớ là chưa tới cây xăng nhá).
Chạy đến cuối đường (Nam Hòa) rẽ trái vào đường Đỗ Xuân Hợp khoảng 50m là tới đèn tín hiệu. Đây là ngã tư MK. Các Bác rẽ phải là tiếp tục bon bon trên xa lộ Hà nội.
Chỉ dành cho xe dưới 9c và dưới 1,5 tấn thôi.

Hạng C
21/10/07
769
2.747
123

laducvu nói:
Lộ trình đi như sau:
Chạy đến cuối đường (Nam Hòa) rẽ trái vào đường Đỗ Xuân Hợp khoảng 50m là tới đèn tín hiệu. Đây là ngã tư MK. Các Bác rẽ phải là tiếp tục bon bon trên xa lộ Hà nội.

rẽ trái Tây Hòa thì mới là RMK bác ơi, cuối đường rẽ trái DXH là ra ngã tư Bình Thái.

Hạng B2
10/7/12
327
5
18
Sài Gòn

rhapsody nói:
laducvu nói:
Lộ trình đi như sau:
Chạy đến cuối đường (Nam Hòa) rẽ trái vào đường Tây Hòa khoảng 50m là tới đèn tín hiệu. Đây là ngã tư MK. Các Bác rẽ phải là tiếp tục bon bon trên xa lộ Hà nội.

rẽ trái Tây Hòa thì mới là RMK bác ơi, cuối đường rẽ trái DXH là ra ngã tư Bình Thái.
Đường Tây hòa mới đúng. Em đã sửa lại.
Cảm ơn Bác Rhapsody.

Tập Lái
10/8/13
2
0
0

cám ơn các bác em đi đường này suốt mà không biết