Tập Lái
5/3/11
17
2
13
Re:Thu Phí Oto Xa lộ Hà Nội: tránh "mất tiền" oan

Ha Sonata nói:
Hoa cả mắt. Thôi chịu... chả thèm tính nữa . Cám ơn bác chủ!

Tập Lái
8/8/13
13
1
8

thank ca nha ............ chu y................ ....................... .....................

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113

Các bác cho e hỏi, CN tuần trước e chở cả nhà đi VT từ Thủ Đức đi đường Nhơn Trạch, sáng đi tối về, lúc đi em có mua vé, sau đó tối về (tầm 8h) e chạy trạm và trả vé báo số xe và nói đi tuyến Cát Lái chứ ko đi ĐBP mà bác thu vé bảo là lúc này xe nào cũng phải mua vé hết??? Làm tối đó em cũng mua vé luôn, coi như đi về trong ngày mà qua trạm rạch chiếc phải mua 2 lần dù ko đi ĐBP??? Các bác cho e hỏi bộ có thay đổi mới rồi hay sao vậy các bác hay là e đã bị lừa??? Mong các bác khai ngộ giúp em.

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48

hoangtan1312 nói:
Các bác cho e hỏi, CN tuần trước e chở cả nhà đi VT từ Thủ Đức đi đường Nhơn Trạch, sáng đi tối về, lúc đi em có mua vé, sau đó tối về (tầm 8h) e chạy trạm và trả vé báo số xe và nói đi tuyến Cát Lái chứ ko đi ĐBP mà bác thu vé bảo là lúc này xe nào cũng phải mua vé hết??? Làm tối đó em cũng mua vé luôn, coi như đi về trong ngày mà qua trạm rạch chiếc phải mua 2 lần dù ko đi ĐBP??? Các bác cho e hỏi bộ có thay đổi mới rồi hay sao vậy các bác hay là e đã bị lừa??? Mong các bác khai ngộ giúp em.
Đúng rồi bác. Giờ là thu phí cho cầu Rạch Chiếc:p

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113

Xuanque nói:
hoangtan1312 nói:
Đúng rồi bác. Giờ là thu phí cho cầu Rạch Chiếc:p

cảm ơn bác xuanque, thì ra là ĐBP gđoạn 1, cầu RC gđoạn 2, thế là e ko bị lừa..

Hạng D
30/10/12
1.690
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

linh_allcar nói:
e thà tốn 10k còn hơn phải nặng đầu,nhức óc suy nghĩ cách né trạm
NHức đầu xíu thôi bác, nhưng bik cách né cũng như là cách mình sử lý những tình huống trên đường vậy

Hạng C
4/7/12
581
4
18
tp hcm

Chạy quá tốc độ thì bị phạt chứ sao lại oan bác chủ?