Tập Lái
26/3/06
23
0
0
39
Hồ Chí Minh
bà con thấy sốc không??? Hỏi bác nào dám chơi mấy chiếc này mới ớn.... bác nào có nhu cầu chơi cứ nói mình hoặc biết ai muốn chơi thì cứ giới thiệu mình..hehehehehe có lợi đó....

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: M3 độ nè

thế bác làm cho hamann hay sao mà có lợi hả bác? hay nhà bác ở khu TBT

Tập Lái
26/3/06
23
0
0
39
Hồ Chí Minh

no no mình cùng cấp theo nhu cầu khách hàng thôi,.... khách hàng muốn kiểu nào cứ nói mình kiểu mẫu và giá cả mình cảm thấy hợp lý sẽ gửi thông tin qua nhóm độ xe bên mỹ làm rồi nhập về.... bác muốn kiểu nào hay bất cứ hãng nào nói giá được mình sẽ okie cho bạn còn nếu giới thiệu sẽ chia phần trăm trên tiền lời..... cứ liên lạc 2 nick cafe_bar_showroom_cars hoặc everyday_for_you cũng được....thanks bác để ý nhiều

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây

con đầu tiên là M3 GTR nguyên thuỷ,ko độ đeo gì hết. Con này làm limited và based trên fiên bbản xe đua của BMW. Chính vì thế giá con này bán ra còn đắt hơn cả Fer F430 ,tính tới thời điểm hiện tại [:'(]

Tập Lái
26/3/06
23
0
0
39
Hồ Chí Minh

đây chỉ là giới thiệu kiểu độ từ M3 thôi, mẫu trưng bày là do công ty BMW chế nên mới mắc chứ nếu các bạn muốn có chiếc xe của bất cứ hãng nào độ theo kiểu nào thì nhóm độ xe bên Mỹ có thể độ hết miễn sao money hợp lý là okie liền....

Hạng B2
8/9/05
114
0
0

em kết con màu cốm quá
nhưng bác chụp như thế thì khac nào chơi khó

______________________ the end _________________

no no mình cùng cấp theo nhu cầu khách hàng thôi,.... khách hàng muốn kiểu nào cứ nói mình kiểu mẫu và giá cả mình cảm thấy hợp lý sẽ gửi thông tin qua nhóm độ xe bên mỹ làm rồi nhập về.... bác muốn kiểu nào hay bất cứ hãng nào nói giá được mình sẽ okie cho bạn còn nếu giới thiệu sẽ chia phần trăm trên tiền lời..... cứ liên lạc 2 nick cafe_bar_showroom_cars hoặc everyday_for_you cũng được....thanks bác để ý nhiều
Vậy bác là chuyển phác nhanh hay trung gian vậy:D:Dnếu chung gian thì chắc khỏi cần bác hộ rồi:D

Hạng B2
6/3/06
478
250
63
Sài gòn

Trích đoạn: sid

con đầu tiên là M3 GTR nguyên thuỷ,ko độ đeo gì hết. Con này làm limited và based trên fiên bbản xe đua của BMW. Chính vì thế giá con này bán ra còn đắt hơn cả Fer F430 ,tính tới thời điểm hiện tại [:'(]

BMW M3 mà pác đem đi so với Ferrari F430 thiệt là pó tay, chẳng khác nào lấy Daewoo Lanos mà đi so với M3
:D. Chiếc Ferrari F430 model 2006 giá 330.000$, còn BMW M3 GTR 2006 giá dưới 60.000 mà pác nói là "giá con này bán ra còn đắt hơn cả Fer F430 ,tính tới thời điểm hiện tại". Không biết có phải pác Sid lấy thông tin từ potay.com bên autopro không nữa, làm tui cười muốn lộn ruột, nhưng dù sao pác í cũng "hù" được một... mớ, he he he...

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Trích đoạn: peter_pan

đây chỉ là giới thiệu kiểu độ từ M3 thôi, mẫu trưng bày là do công ty BMW chế nên mới mắc chứ nếu các bạn muốn có chiếc xe của bất cứ hãng nào độ theo kiểu nào thì nhóm độ xe bên Mỹ có thể độ hết miễn sao money hợp lý là okie liền....

Bác ơi đây ko fải là mẫu trưng bày đâu. M3 GTR có cả street version đấy. Phiên bản street nhìn ko dữ bằng M3 GTR racing nhưng cũng ngầu lắm :D

Ngoài M3 GTR ra còn có M3 CLS cũng là một phiên bản phát triển từ M3. Mấy em M3 chiến này đều có đặc điểm là thay vì động cơ 6 xy lanh thẳng hàng là động cơ V8, chất liệu làm xe cũng là carbon -> xe rất nhẹ -> tỉ số ps/kg tăng lên rất nhiều.

còn BMW M3 GTR 2006 giá dưới 60.000

Cái này thì bác nhầm với M3 coupé bình thường rùi. :D M3 GTR street version có giá là 250 K euro kia :D:D:D Giá cực đắt cho 1 chiếc xe compact thế này [8D][8D][8D]

Tập Lái
26/3/06
23
0
0
39
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: luuquang

Vậy bác là chuyển phác nhanh hay trung gian vậy:D:Dnếu chung gian thì chắc khỏi cần bác hộ rồi:D

Mình chuyển phác nhanh không qua trung gian nào cả đây là nhóm thành lập công ty bên mỹ hiện tại đang có một số dự tính cung cấp xe độc tại việt nam...... mai mốt sẽ mở quán cafe showroom xe và bán đấu giá lúc đó mong các bác ủng hộ nha...