Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Hôm nay e xin phép đào mộ, năm mới chúc các bác sức khỏe, thành công và hạnh phúc.
E có vài vấn đề mong các bác giúp đỡ e ạ
#1 Chà là xe e khi đi mưa vào ban đêm, mà xe ngược chiều chiếu đèn vào thì bị nhòa, không thấy, vậy hiện tượng này có phải do phim cách nhiệt k các bác?
#2 Xe đang tăng tốc lên 80 thì xe tự về số từ 6 vè 5 r từ 5 lên 6 lặp đi lặp lại vài lần. Không biết có phải triệu chứng gì không?
#3 Bên hông phần tiếp xúc với gầm nó bị bung cao su ra, cái này hình như do đi cạ lệ hay sao mà nó tự bung ra, bên tài thì không bung mà bên phụ bị bung ạ, không biết nước nó vào trong gây mục k các bác :(
Mong các bác giải đáp giúp e ạ, e cảm ơn các bác

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng D
11/12/10
3.013
7.644
113
Hôm nay e xin phép đào mộ, năm mới chúc các bác sức khỏe, thành công và hạnh phúc.
E có vài vấn đề mong các bác giúp đỡ e ạ
#1 Chà là xe e khi đi mưa vào ban đêm, mà xe ngược chiều chiếu đèn vào thì bị nhòa, không thấy, vậy hiện tượng này có phải do phim cách nhiệt k các bác?
#2 Xe đang tăng tốc lên 80 thì xe tự về số từ 6 vè 5 r từ 5 lên 6 lặp đi lặp lại vài lần. Không biết có phải triệu chứng gì không?
#3 Bên hông phần tiếp xúc với gầm nó bị bung cao su ra, cái này hình như do đi cạ lệ hay sao mà nó tự bung ra, bên tài thì không bung mà bên phụ bị bung ạ, không biết nước nó vào trong gây mục k các bác :(
Mong các bác giải đáp giúp e ạ, e cảm ơn các bác
Chào bác. Năm mới em xin chúc cả nhà Mazda vạn sự như ý. Em xin có vài ý như sau:
Mục 1 xe em có sử dụng nano kính và không bị mờ như bác nói, đi mưa vẫn thấy rõ và phang ào ào
Mục 2, nếu đang đường bằng phẳng, đều ga thì xe không thể thay đổi số liên tục, xe chỉ thay đổi khi xe đang lên dốc hoặc xuống dốc; hoặc tăng giảm ga thôi.
Mục 3 thì không thấy hình ảnh cụ thể như thế nào nên em không biết
Thân mến

• Like
Reactions: dattd
Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Chào bác. Năm mới em xin chúc cả nhà Mazda vạn sự như ý. Em xin có vài ý như sau:
Mục 1 xe em có sử dụng nano kính và không bị mờ như bác nói, đi mưa vẫn thấy rõ và phang ào ào
Mục 2, nếu đang đường bằng phẳng, đều ga thì xe không thể thay đổi số liên tục, xe chỉ thay đổi khi xe đang lên dốc hoặc xuống dốc; hoặc tăng giảm ga thôi.
Mục 3 thì không thấy hình ảnh cụ thể như thế nào nên em không biết
Thân mến
#1 :( e k biết hiện tượng này là do gạt mưa hay do fim cách nhiệt LLumar nữa, xe bác vẫn còn phim cách nhiệt ấy chứ hả
#2 e đi đường bằng phẳng ạ
#3 chiều nay làm về e sẽ chụp r gửi bác xem dùm e.
P/S: xe vận hành trơn tru, chi phí thấp, nói chung là good, chỉ ghét hãng sơn cái cao su non giờ nó ố vàng, gớm quá

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng B2
2/7/16
156
109
43
38
TP.HCM
Bác chủ đánh giá chất lượng dịch vụ của mazda hiện nay đc ko ạ, nghe giang hồ chửi quá, chứ con morning của e thì bác Hải làm quá tốt.

• Like
Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Bác chủ đánh giá chất lượng dịch vụ của mazda hiện nay đc ko ạ, nghe giang hồ chửi quá, chứ con morning của e thì bác Hải làm quá tốt.
ở đâu e k rõ nhưng Thaco Quảng Ngãi thì chất lượng dịch vụ rất OK. còn đụng chuyện gì đó thì chưa biết. hihi

• Like