Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Nghiêm túc nha các bác. Em nghe bác ThangleESC nói đi Đà Lạt mắc tè quá mà mưa đùng đùng, đường vắng không có chỗ nào lủi vào, phải tè luôn ra quần kinh quá. Sao giờ các bác.

Hạng D
3/9/08
4.594
47.051
113
Chủ đề này cũng nhiều lần rồi bác ui. Chai nước suối thế thôi.

Hạng B1
17/7/09
95
0
0
44
dawmgoodman nói:
Nghiêm túc nha các bác. Em nghe bác ThangleESC nói đi Đà Lạt mắc tè quá mà mưa đùng đùng, đường vắng không có chỗ nào lủi vào, phải tè luôn ra quần kinh quá. Sao giờ các bác.

Mua 1 chai nước suối 1,5l, chai nhỏ thì có bác đi nhiều nó tràn ra xe. Giải quyết xong vứt thùng rác

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
hoadat nói:
Chủ đề này cũng nhiều lần rồi bác ui. Chai nước suối thế thôi.

Chai nước suối làm sao được hả bác, cái cổ chai nó bé xíu thế kia ??? Em có lần kẹt xe giữa đường mắc quá cố nhịn đau hết cả bụng. Tình huống này nan giải thật, em đã tập được thói quen trước khi leo lên xe là ghé thăm cái toilet tí các bác cứ thử xem sao.

Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
Chai (hoặc túi nylon) cho Quý Ông và Thảm xe cho Quý Bà.
Trời mưa mọi người hối hả chạy, chẳng ai để ý đến xung quanh, làm điều này tự nhiên lắm. Nếu e dè thì che cửa sổ và chốt cửa cẩn thận.
Take it easy.

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Trên xe có người lạ hay có LL thì sao mà dùng chai nước suối được các bác ??. Mà đâu chỉ Đà lạt chiều mưa mới bị, hôm rồi em đi ngang Quận 1, bí quá chạy luôn vào New world hotel :). Vào có người mở cửa welcome, WC thơm tho, có khăn lau tay ... xong xuôi đi ra càm thấy "chưa có bao giờ đẹp như hôm nay"

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Đề bài là ngoài đường trống k ghé đâu được mà mưa to nhé các bác. Đoạn gần ĐL có quãng cả 2-3km không có nhà đó, xe k có chai nước suối thì căng nhỉ?

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
44
Trời ạh, các bác xem như là xe bị dzột, nước tràn vào ướt sàn vậy.

Đùa thôi, chứ vụ này thì em không có kinh nghiệm lắm, em nghĩ dù gì cũng ráng lết được tới cây xăng, không thì tung cửa tắm mưa vậy.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Không thể thì cứ như coureur xe đạp vậy. Về nhà tính sau.:D

Hạng B2
2/8/05
345
2.154
93
TP HCM
X108 nói:
Trên xe có người lạ hay có LL thì sao mà dùng chai nước suối được các bác ??. Mà đâu chỉ Đà lạt chiều mưa mới bị, hôm rồi em đi ngang Quận 1, bí quá chạy luôn vào New world hotel :). Vào có người mở cửa welcome, WC thơm tho, có khăn lau tay ... xong xuôi đi ra càm thấy "chưa có bao giờ đẹp như hôm nay"

Người quen em đi chiêc Grandis cũng vào WC ở New world, xe đậu ở bên hông chỗ công viên đó, ra đã bị mất mặt gương chiếu hậu rồi, có mấy phút thôi.